• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Dog show phố cổ !!!

planet91

Member
:-ss anh Cường giấu nghề quá.Bao giờ chỉ bảo em với.hx...con xoáy nhà em bướng dã man.:(

gàsiêunhân

Active Member
anh cường idol sao lại ra giữa đường, giữa phố show thế này, dân đứng lại xem tắc hết cả đường bây giờ anh ơi

bây giờ anh em chơi theo tiêu chuẩn của xoáy thái đi show, nên nhiều khi không hợp nhãn với khái niệm đẹp của dân ta lắm :p:p:p
Hihi. Mình thích e đực nó phải hoành tráng, body ngon lành như Bully ý bạn nhỉ ? Chứ đực chỉ đc cái cao mà người dây thì chán. :D:D:D:D:D

doberman

Member
Hihi. Mình thích e đực nó phải hoành tráng, body ngon lành như Bully ý bạn nhỉ ? Chứ đực chỉ đc cái cao mà người dây thì chán. :D:D:D:D:D
Mới 7 tháng tuổi, đang tuổi phát triển chiều cao mà bạn,đâu đã tới giai đoạn phát triển cơ bắp.:)):)):)) muốn nó cơ bắp hay ? do mục đích của người nuôi mà

Mới 7 tháng tuổi, đang tuổi phát triển chiều cao mà bạn,đâu đã tới giai đoạn phát triển cơ bắp.:)):)):)) muốn nó cơ bắp hay ? do mục đích của người nuôi mà
Ặc ặc. K hiểu bác nuôi kiểu gì chứ chó 7 tháng mà chỉ phát triển chiều cao mà k phát triển chiều ngang. Bó tay. E nuôi xoáy thái 2 năm rồi, con cái mà phát triển đồng đều, nói thật con cái nhà e còn to hơn con này, cao hơn thì k cao hơn. Bác Doberman nói thế thì đúng là e chịu.

Cuong_Chao

Member
Ặc ặc. K hiểu bác nuôi kiểu gì chứ chó 7 tháng mà chỉ phát triển chiều cao mà k phát triển chiều ngang. Bó tay. E nuôi xoáy thái 2 năm rồi, con cái mà phát triển đồng đều, nói thật con cái nhà e còn to hơn con này, cao hơn thì k cao hơn. Bác Doberman nói thế thì đúng là e chịu.
Thank bạn nhé ! đúng thật bé này nhà mình nhìn cũng cao cao , gầy gầy cơ bắp thì cũng không thấy phát triển mình cũng đang định bán có khi chuyển sang chơi bully hay pitbull cho nó hoành tráng :))

damson82

Member
chắc do chó bên thái len mang về vn không thích nghi với khí hậu nên bị còi bạn ah.
hoặc cũng có thể do bố mẹ ông bà nhà nó có gen còi nên còi như vậy.
to : cường. tình hình 2 cháu nó thế nào rồi?
con của hòa về pt ok chứ cường?

Cuong_Chao

Member
chắc do chó bên thái len mang về vn không thích nghi với khí hậu nên bị còi bạn ah.
hoặc cũng có thể do bố mẹ ông bà nhà nó có gen còi nên còi như vậy.
to : cường. tình hình 2 cháu nó thế nào rồi?
con của hòa về pt ok chứ cường?
Cực kỳ ok ! Dạo này đi đâu không thấy lên diễn đàn mấy thế Sơn;;)