• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

dod xấu hải dương

tee

Member
haha, cùng đàn với thằng dobbi đây mà, xinh gái 3:-O3:-O

Đôi tai đẹp ghê!!!Chúc mừng nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Hôm nào đi offline nhớ cho bé đi nhé!!!!!

icy_6179

nhà bác nay có mấy em dod đẹp thật,Hình như nhà bác này làm bánh trưng hay sao mà nhiều lá dong thế:D:D:D:D:D

tuanphuthai

Active Member
Tai dưỡng dựng như thế là ổn rồi nhưng xén to quá. Chó này của chú Sang Hải Dương thì phải. Mấy con nữa đâu post luôn lên cho ae xem nào:D

sinhngay47

Member
nhà bác nay có mấy em dod đẹp thật,Hình như nhà bác này làm bánh trưng hay sao mà nhiều lá dong thế:D:D:D:D:D
chuẩn rồi bác này tài thế mình nhìn mãi mà kô thấy lá dong mà bác này đã biết rồi:)):)):)):)):))

sinhngay47

Member
Tai dưỡng dựng như thế là ổn rồi nhưng xén to quá. Chó này của chú Sang Hải Dương thì phải. Mấy con nữa đâu post luôn lên cho ae xem nào:D
Vâng đúng rồi mấy hôm nữa nắng thì em sẽ bảo anh ấy đưa lên bác ạ:):):):):):)

tee

Member
A Sang IT kém quá gõ tiếng việt ko dấu bị admin chém kìa :)), chắc định nhảy vào quảng cáo dobb nhà mình :)) nhg ko thành công =))

Vâng đúng rồi mấy hôm nữa nắng thì em sẽ bảo anh ấy đưa lên bác ạ:):):):):):)
Con này của Sang hả em ơi??? Ông Sang này lắm dòng chó và nhiều chó phết đấy nhỉ. Cứ đà này vietpet HD mình sẽ rât đa dạng về chủng loại và nhiều số lượng đây. Xin chúc mừng

sinhngay47

Member
Con này của Sang hả em ơi??? Ông Sang này lắm dòng chó và nhiều chó phết đấy nhỉ. Cứ đà này vietpet HD mình sẽ rât đa dạng về chủng loại và nhiều số lượng đây. Xin chúc mừng
Vâng anh ạ nhà ông Sang này lắm chó lắm anh ạ Kà kà

tygonhong

hết rùi đó chỉ còn lại có 4em thui.còn 2 cháu đi thái bình voi 2anh bạn c.a bên đó rùi..............hehe;););)

sinhngay47

Member
uống trà đá thôi anh, rượu chè gì.............cứ nhắc đến là lại nghĩ ngay đến rượu hihi..mà a bây h nuôi con gì rồi?? định chơi dob ah??????? :D:D
không anh đã nuôi con gì đâu dod là anh chỉ post bài hộ thôi chứ chưa định nuôi con gì:):):):)