• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Doberman Pisher - Ngày ấy và bây giờ !

Loch2009

Member
Xin giới thiệu với các bác chú Doberman ngày xưa em xách tay từ Lào về.
Tên em nó : Phôm Men Chít Phạ Vông Xay
Màu lông : Cơ bản

Đi cạnh bố nuôi Beo nổi tiếng :

Và em nó bây giờ cùng với vợ mới cưới từ Thái Lan : So Na Vi Cha Phông Son. Cả hai đứa mới cùng em từ Phu Kẹt về !

Cám ơn các bác !:party:

emily_vn

Member
Con Đực đẹp đấy chứ bạn. Mình quen nhìn Dob cụt đuôi và vểnh tai, nhìn con này thấy lạ lạ. Để đuôi là nó thõng xuống vậy ah? Hay thật.

boxich90

Member
nhà bạn nuôi toàn hàng khủng,thích thật! 2 em Dor nhìn đẹp đôi ghê. Bác cho em hỏi cu Beo nhà bác được mấy tuổi và được bao nhiêu kg rồi ạ? em cũng mới tậu 1 em GD tiếc là bác không ở HN để em học hỏi chút kinh nghiệm.Thân!

ngoc khoa

Member
Hai vợ chồng nhìn thật đẹp đôi và hạnh phúc. Chuc mừng anh có được nhưng chú chó đẹp

cam do

cún của bác đẹp quá.!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Nếu cắt tai nữa thì thật la tuyệt.

trung2t3c

Active Member
Hôm nào ông bạn xách tay dùm tôi nàng Rot cái Campuchia về tặng tôi nhé... Dob Cam mà nhìn đẹp thế này thì Rot Cam chắc cũng bá cháy luôn nhỉ :D :D :D

Mà dạo này ông bận hay sao mà ít chat với tôi trên yahoo thế ???

tuanphuthai

Active Member
Mấy con Dob của bạn đẹp quá. Bạn ơi cho mình hỏi con Beo màu đen ấy có phải là Dob không? Có thuần chủng không?

Scoobydoo

Member
Mấy bạn Dob này tập thể dục nhiều hơn chút nữa thì sẽ đẹp hơn vì khung khá đẹp, hơi thiếu chút cơ bắp.

Loch2009

Member
Mấy bạn Dob này tập thể dục nhiều hơn chút nữa thì sẽ đẹp hơn vì khung khá đẹp, hơi thiếu chút cơ bắp.
Em cũng biết thế. nhưng dạo này xăng lên giá nên cũng hơi tốn bác ạ!

Loch2009

Member
Đôi Dob nhà em đã XXX thành công, hi vọng sẽ có đàn cún đẹp!. Thời gian trôi nhanh thật!

anh đạt lâu ngày hầy, anh cho 2 con dob xxx nhau rồi à, em nhìn cái khẩu aka của nó thế mà đã có đạn rồi hả anh