• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Doberman Pinscher nhà khuyên_mơ đã hạ sinh 12 cún(hậu duệ của Putin)

Tùng ơi !Dành chút thời gian cắt tai cho Cún sớm nhé!Cắt sớm tỉ lệ lành tai nhanh và dựng tốt hơn rất nhiều!Sáng mai chủ nhật có mấy anh em ở HN tập chung cắt tai đấy,nếu có thời gian thì em cho Cún lên phẫu thuật luôn nhé!:x
Vâng em đang định tuần sau mới lên. Ngày mai cơ quan em lại họp với chả hành... hix hix máu lắm rồi. khó chịu quá huhu:((

khuyen_mo

Active Member
Hình ảnh 2 mẹ con chơi đùa!

Show dáng chút nào!:D

Tai dựng thành công rồi!hihi:p:x

hieu_vd

Member
oai oai chúc mừng hoàng . rất tuyệt vời . anh không chơi giống chó này nhưng cảm nhận của anh là không có chỗ nào để thắc mặc cả mặc dù rất muốn thắc mắc hì hì :)):)):)):)):)):))

khuyen_mo

Active Member
oai oai chúc mừng hoàng . rất tuyệt vời . anh không chơi giống chó này nhưng cảm nhận của anh là không có chỗ nào để thắc mặc cả mặc dù rất muốn thắc mắc hì hì :)):)):)):)):)):))
Cảm ơn A.Hiếu ví dụ đã quan tâm đến E Cún !:D thanks:x