• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Doberman Con Hơn 1 Tháng Thôi^^ Các bác nhận xét,mình ở China

khuemo

Em bé này trông chuẩn ghê, bác là du học sinh bên Tàu à?? Nếu thế lúc về nước bác có "cẩu " em ấy về được không:D

gaubu

Member
Dob đẹp, thế bạn có định gã em nó về VN không? Nếu để ở bên tàu tì mình pó tay. Chỉ cần pác đưa em về HN là mình có cách rước liền.

Cảm ơn vì đã cho xem chó đẹp

hungho.l23456

chú dob này đẹp quá.khung to thật đấy,bạn ở đâu vậy ,chú này có đắt ko vậy bạn,mình cũng muốn tìm một em nhưng ở việt nam ít quá hiếm quá

Loch2009

Member
Đẹp tuyệt, ước gì ở Việt Nam có bán!. Mình tìm đỏ cả con mắt bên phải, đỏ cả con mắt bên trái mà vẫn chưa ra!!

LION_2009

Active Member
BẠN

Em này còn nhỏ hơi khó để đánh giá nhưng mầu của nó hơi độc . Nếu bạn ở TQ thì mình khuyên bạn mang em nó đi cắt tai sẽ rất đẹp và ngầu mình gửi cho bạn vài em dod cắt tai bạn tham khảo nhé !

Boo09

Member
nhìn bé xíu xinh thật...lần trước có đến trại chó ở BK,nhìn một bé người ta cột cái ly ở giữa đầu,buồn cười..tưởng đùa hoá ra là muốn được cái tai như thế :D

vic_opium

wow..em Dob này màu chocolate thật là đẹp..... đúng là hàng hiếm....lớn lên chắc chắn em nó sẽ đẹp lắm đây...cố chăm sóc e nó tốt nhe'..

SaoKoDangKyDuoc

Thanks mọi người:D

mình kết em này bởi cái mặt lạnh và phom khá chuẩn của nó so với chó con,màu sô cô la cũng được:D

Cũng chưa biết lúc về Vn có mang về được ko:( bây giờ mang về nhà thì ở nhà ko biết chăm sóc,với cả để mang được chó về cũng ko phải dễ dàng,tạm thời em nó ở với mình thôi:D

tuy ở nhà chung cư nhưng ngày nào cũng cho leo cầu thang nên phọc khá được:D

Ý kiến của em là: các bác muốn chân sau soải và dáng đẹp cơ bắp có múi thì nên để chó leo cầu thang,bắt nó chạy còn mình tất nhiên thong thả thôi=))

khuemo

Nếu bác đi qua cửa khẩu Hà Khẩu (Lào cai) bác bảo em một câu em mang qua sông cho

SaoKoDangKyDuoc

Bình thường mình vẫn về qua Hữu Nghị:D

chưa bao giờ đi qua Lào cai:D

hiện tại mình vẫn đang đi học chưa về:D

chắc đến lúc về phải vác tầm 3-4 nhóc về theo quá:D

Mê quá nên thấy em nào cũng ham:D

Mình đang có ý định vác về vài em Dogo Arhentina cho thêm giống ở Vn,hình như thấy mọi người ít chơi giống này.Trung quốc giống này khá đẹp:D

LION_2009

Active Member
BẠN

Bình thường mình vẫn về qua Hữu Nghị:D

chưa bao giờ đi qua Lào cai:D

hiện tại mình vẫn đang đi học chưa về:D

chắc đến lúc về phải vác tầm 3-4 nhóc về theo quá:D

Mê quá nên thấy em nào cũng ham:D

Mình đang có ý định vác về vài em Dogo Arhentina cho thêm giống ở Vn,hình như thấy mọi người ít chơi giống này.Trung quốc giống này khá đẹp:D
Chào bạn ! Chắc là bạn du học ở BK phải không ? Bạn mang em nó về cửa khẩu Móng Cái - Đông Hưng không có gì khó kể cả 5- 3 chú . Bạn nếu thích DOGO thì mua về ở VN mình hình như chưa có em DOGO nào chuẩn cả mang về cực hot đó . Mình cũng rất thích dòng này đợt trước có anh bạn nói ở TQ có nhưng bé quá không dám mang về sợ không nuôi được . Mình cũng có mấy chú em du học ở BK đợt trước mình cũng sang BK mua được mấy chú ngao tạng . Nếu có điều kiện bạn mua DOGO mang về thì tuyệt đấy bạn ạ . Mình cũng đang nhờ A bạn mua hộ mình mấy em DOGO . Bạn mà mua DOGO thì nhớ mua đã cắt tai rồi rất đẹp .

Dogo hả? Nghe là thèm rồi coi máy cái clip trên youtube về tụi này thấy đã quá.Bác làm ơn cho xin 2000 đồng ảnh dogo bên TQ nhé nếu có thông tin sơ bộ về giá cả càng tốt.Cám ơn trước