• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Doberman bị sưng ở giữa các ngón chân

xxzxx

Mình có em Doberman giữa các kẻ chân bị sưng tấy đỏ lên, mỗi lần vậy phải chở đi xa để bác sĩ nạo vét chỗ sưng và chích thuốc cho nó, nhưng bị mỗi tháng nên mình thấy nó vừa bị chích nhiều, lại vừa tốn công chở đi xa thường xuyên quá nên xin hỏi các bạn là có biết bác sĩ nào có khả năng điều trị chứng bệnh này không? Kỳ lạ là có nạo vét chỗ sưng giữa kẻ chân, chích xì máu ra cho nó lặn, rồi sau đó chích thuốc, mà mỗi tháng nó đều bị lại. Ai biết thì xin chia sẻ mình kinh nghiệm và giới thiệu bác sĩ nào sẵn sàng đến nhà điều trị dùm mình. Mình ở khu vực quận 7 tp.hcm.

Ceberus

Member
Chụp anh đưa lên đi, có nhìn thì mới chuẩn đoán được chứ! Muốn chó khỏi bệnh thì phải kể càng tỉ mỉ càng tốt, tốt hơn nữa là có hình minh hoạ theo chi tiết kể nhé!:D:D:D