• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Doberman đực Vs Great Dane Cái Có Ảnh

Con Lợn Lòi

Active Member
Trưa T7 này qua bên Nam đi Lê nhé, anh muốn xem chân con GD của em cái, hình như có vấn đề thật! Có gì qua bên một anh chuyên nuôi GD ở gần đó xin tư vấn luôn!:):):)

kaka234

Member
Ảnh Ping dựng tai ~ check it out ya'll

Bonus : Thêm ảnh của Poong đáng yêuuuuuuuuuuuuuuuuu

Sao cái tai nó lại nhìn thế kia?Hôm nọ lên vườn hồng thấy tai nó khác mà?Bạn cắt tai cho nó rồi à?Nhanh thế?

kaka234

Member
em dựng tai bằng cái màu hồng đó anh,cắt tai Ping đau lắm,nhìn thương lăm anh à,máu phun tùm lum :p,em suýt ngất

King of bulls

Vietpet sponsor
Lê em chụp hình Poong đứng, cho ACE chiêm ngưỡng bé. Giờ Poong nhiêu kg và cao nhiêu vậy em?

Thân chào,

kaka234

Member
vâng ạ,có gì em sẽ post hình sau anh nha,Poong giờ được 30 kg anh à,cao em chưa đo anh à.em sẽ update sau .

kaka234

Member
Theo lời yêu cầu đề nghị của ACE em xin được post ảnh hai bé,em vội vàng chọn địa điểm,chuẩn bị máy ảnh,dụng cụ ánh sáng góc độ chụp pro nhất của em có thể :p để gửi tới các anh chị hình thể của 2 "con giặc" Ping Poong nhà em . Hôm nay sẽ có 1 sự xuất hiện đặc biết của bé Bingo - Gd tháng rưỡi của bác Boxich90 . Bé rất xinh,dáng chuẩn,lông đẹp,yêu lắm ý :X . Khổ thân bé còn non bị anh Ping dở trò may em đã kịp thời trấn tĩnh Ping,còn chị Poong thì đùa em ý rất vụng em bị ngã lăn mấy lần hihihihi,nhìn ngã trông cũng dễ thương lắm ... Và giờ là Hình Ping :

Ping - 27 tháng 7 - 2009 . Cân nặng 29 kg ( New Update ! )

Anh Poong - 5 tháng :p ( em quên ngày sinh tháng đẻ rồi tháng 9 -10 gì gì đấy ) . Cân Nặng 30 kg .

Ảnh Bingo :

các ACE vào cho ý kiến nhiều nhiều vào nhé ahhahahaha :">

boxich90

Member
Hôm nay được nhìn tận mắt Ping va Poog của Lê,trông đáng yêu ghê(cả cô chủ nữa)hihi. Có gắng chăm em nó tốt Lê nhé! Cho anh đặt gạch để sau này làm thông gia nhé ^^

boxich90

Member
Khổ thân Bingo nhà mình bé quá nên bị 2 đứa nó đè đầu cưỡi cổ hix đã thế lại còn bị Ping xxx nữa hix,có cả chủ nó ở đấy làm mình ngại quá hix.Lê về xem thế nào đi em nhé! hihi

Anh Poong - 5 tháng :p ( em quên ngày sinh tháng đẻ rồi tháng 9 -10 gì gì đấy ) . Cân Nặng 30 kg .

Bạn chăm cún tốt quá. Bé Poong trông dáng đẹp nhỉ. Cún nhà mình vừa tròn tháng chỉ nặng có 23 kg, cao 60 cm thôi

Đây là lúc 2 tháng 3 tháng 4 tháng

boxich90

Member
Tặng em cái ảnh này nè tiểu thư,hôm qua quên không post^^
Nhìn ai cũng xinh cũng đáng yêu....^^

kaka234

Member
hôm nay em ngồi chụp ảnh Ping và Pong để xem nếu bọn nó đứng bằng hai chân thì cao như thế nào,và mời mọi người xem và đánh giá nhaaa

ảnh Ping :

Anh Poong :

hoangthuy

Member
sao tai của ping ko dán nữa àh,nhìn thằng cu đấy thanh niên ra phết nhỉ:D

Hung.tinhyeu

Active Member
sao tai của ping ko dán nữa àh,nhìn thằng cu đấy thanh niên ra phết nhỉ:D
Đ/c em muốn biết không dán tai nữa thì đi mua Salonpat về dán vào cổ cho đỡ vẹo đi đã, lúc đó sẽ biết ngay.

boxich90

Member
2P sắp thành người lớn rồi đấy. Kim gắng chăm sóc 2P cho khoẻ mạnh nhé.Mấy hôm có cho chúng nó ra chơi không em?

hoangthuy

Member
tướng tá vạm vỡ nhỉ,kaka vẫn tiến hành công cuộc dựng đôi tai cho em nó à,đúng là tuổi trẻ ko ngại khó không ngại khổ:-bd.Quả này mà lên tai được thì ối người phải học hỏi kinh nghiệm đây:D:wave: