• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Dinh dưỡng cho alaskan chửa 1 tháng bỏ ăn

Cuacay89

Member
Chào các bác. Tình hình là em alas của em nghi có chửa. Thức ăn bình hường của cháu nó là cổ gà + gan + phổi băm đều nấu với rau cho ăn. Cún ăn rất khỏe. Nhưng dạo này ( khoảng chục ngày) bé nó bỏ không ăn được nhiều nữa. Chỉ chọn đầu gà để ăn. Nhìn bé sơ xác. Em rất lo sợ bé không đủ chất. Em có cho ăn thêm hàng ngày 2 quả trứng gà và phomai bò cười. Bác nào có kinh nghiệm trong tinh huống này giúp em với. Em xin cảm ơn

Darkstar

Vietpet sponsor
Cứ cho ăn bình thường đi anh ơi! Em nhớ là đã gặp anh cua cáy trực tiếp rồi mà nhể :D :D :D HE HE HE HE HE!

Cuacay89

Member
lâu lắm mới lên. thank anh Nam. không biết cún chửa hay không màd ăn ít lắm nhìn tội nghiệp. hic. thân hình chưa có gì thay đổi. hiện tại đc khoảng 32 ngày kể từ khi nhảy lần đầu tiên