• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Devil - Doberman nhà mình đã khai hoa ^"^

longtroc

Member
chúc mừng anh hưng nhé nhìn mà sướng thế không biết nữa chúc chủ các bé co sức khỏe tốt để chăm các bé hiiiii hiiiiiiiiiiii chúc các bé mau lớn

ôi lâu lâu k vào diễn đàn,thấy ông anh dạo này phát quá :))
Hình như cái chăn này là bà Oanh san sẻ từ nửa cái chăn em đặt gạch trc :D
Chúc mừng a nhé...
trộm vía đàn chó đẹp quá

nikita24480

Member
Chăn đó phuc vụ mỗi vụ đẻ thôi em à, xong rồi giặt cất đi haha ( đùa thôi, lót ổ lúc đẻ xong bẩn quá xử lý rồi). Em anh không nhận đặt gạch đâu, nếu có bé nào vỡ gạch em qua cầm về mà nuôi ( no money - no thanks = you are my family) :D
Em vẫn chưa xin đc phép của Lão Adam để nuôi thêm 1 e nữa. Híc

tuanphuthai

Active Member
Tay Hưng này rất kiêu, bán hết chó từ khi chưa mở mắt nên bao người hỏi mà không chịu trả lời, chó hơn tháng rồi mà không chịu chụp ảnh để fan dob chém tý. Cái tội này thì đáng bị đổ rượu lên đầu=))

Con Lợn Lòi

Active Member
Tay Hưng này rất kiêu, bán hết chó từ khi chưa mở mắt nên bao người hỏi mà không chịu trả lời, chó hơn tháng rồi mà không chịu chụp ảnh để fan dob chém tý. Cái tội này thì đáng bị đổ rượu lên đầu=))
Hic, oan thị mâu quá, mấy hôm rồi lang thang ở núi rừng Tây Bắc, không có mạng để vô. Còn vụ chưa gửi ảnh được cho mọi người thì đúng là có lỗi, có lỗi, đáng phạt rượu đổ vào miệng :D:D:D
Chiều nay mình sẽ up ảnh lên gửi mọi người, thực ra tới giờ đang có 2 em bị vỡ gạch đây hic :-o=((

ghostcom

Member
có em đực nào vỡ gạch không anh ? ^^ bên vietdog có bạn bắt 1 con cũng up ảnh lên rồi mà trông đẹp lắm :)

maymo87

Member
Hic, oan thị mâu quá, mấy hôm rồi lang thang ở núi rừng Tây Bắc, không có mạng để vô. Còn vụ chưa gửi ảnh được cho mọi người thì đúng là có lỗi, có lỗi, đáng phạt rượu đổ vào miệng :D:D:D
Chiều nay mình sẽ up ảnh lên gửi mọi người, thực ra tới giờ đang có 2 em bị vỡ gạch đây hic :-o=((
2 em bị vỡ gạch là đực hay cái, giá 1 em là bao nhiêu vậy anh.anh cho e xin cái giá nhé.

Bác chủ cho em hỏi, khi các em nó đc mấy ngày tuổi thì cut đuôi thế khi nào thì có thể cut tai đc thế bác. Em là khoái dòng Do này lắm nhưng chắc phải chờ sang năm xây nhà xong mới rước mấy em nó về đc.

Con Lợn Lòi

Active Member
Bác chủ cho em hỏi, khi các em nó đc mấy ngày tuổi thì cut đuôi thế khi nào thì có thể cut tai đc thế bác. Em là khoái dòng Do này lắm nhưng chắc phải chờ sang năm xây nhà xong mới rước mấy em nó về đc.
Tầm 2 ngày sau khi đẻ thì cắt đuôi được rồi bạn à, tầm từ 2,5 tháng đến 5 tháng thì cắt tai. Muốn tìm hiểu sâu thêm thì hiện nay bạn có thể hỏi Tuấn Phú Thái để biết thêm nhiều kiến thức hữu ích ( Lưu ý: khi đi nhớ mang theo rượu và trước khi đến nhớ tập uống rượu nặng độ =)) :)) )