• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Dalmatian của Ice Man

kts me gsd

Bạn Cho Mình Hỏi,bạn Có Phải ở Phú Nhuận Khi6ng,mình đang Kiếm Cún đốm,nếu ở Phú Nhuận Thì Gần Nhà Mình,khi Nào Cún Lớn Cho Mình đặt Cúc Gạch Nhé

Pina Colada

Em đang ký 1 con

Hehe ngày tháng thoi đưa mới đó mà hai vợ chồng tụi nó đã "ăn nhậu" để típ tục ra bầy thứ 3, với quân số bầy sau đông hơn bầy trước :D

Đêm nay (9.7) đã chào đời 10 em cún nhỏ :D đực cái chưa biết vì chưa coi hehehe, vui qua nên lên đây thông báo tin mừng :D nay mai gì cập nhật chi tiết hơn cho mấy bạn xem. Thân ái !
Anh ơi, khâm phục Đốm bố Đốm mẹ quá! Cho gia đình em đăng ký 1 em anh nha!

Ice Man

Member
Mấy em nó hôm nay đã biết ăn rồi, mấy bữa nữa up hình lên cho các bạn coi

Ps: bạn nào lúc 7h gọi cho mình vậy :D

nhà em cũng có 1 con Dal nhưng nó ngố lắm,nuôi 5 năm rồi mà chưa 1 lần làm bố :D với cả nó ăn nhiều như heo í ạ.Nhìn con Dal nhà anh trông xinh quá ak

Ice Man

Member
nhà em cũng có 1 con Dal nhưng nó ngố lắm,nuôi 5 năm rồi mà chưa 1 lần làm bố :D với cả nó ăn nhiều như heo í ạ.Nhìn con Dal nhà anh trông xinh quá ak

Hehe chào bạn đồng hương :D 5t mà vẫn là trai tân à chắc em nó khó xử lắm :cool:

Ice Man

Member
Chào các bạn

Đầu xuân này đốm nhà mình tiếp tục cho ra đời những đồng chí đốm "nhi đồng" :D quân số là 13 em tới hôm nay đã được 12 ngày, hình mình sẽ up sau cho các bạn xem

Thân chào và chúc cả nhà năm mới an khang thịnh vượn, phát tài phát lộc :-bd

Ice Man

Member
Hôm nay ngày lành tháng tốt vác mấy em ra chụp hình post lên cho cả nhà coi chơi nghen :D

Đang bú nè

meo ngocxjt

Member
mấy tụi nó sinh cùng ngày với mình đấy,hihihi,đáng yêu quá,nựng nựng với :-* tiếc là bạn ở HCM :(

hoandang

Member
đóm điều và đẹp nhi.
hôm nào rảnh up con suri nhà minh len cho anh em chặc chém hihi....

Ice Man

Member
<iframe title="YouTube video player" width="480" height="390" src="http://www.youtube.com/embed/sDd8vCPjO5Q" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

Clip bọn nhỏ bú nè :D

tinnt

Ko biết anh em có hay tổ chức off may em Đốm ko? cho em tham gia với ...:p

ko biết anh em HCM có hay off mấy em đốm không nhỉ ? ...nếu có thông tin gì cho em tham gia với ...:p

hungphuc_nguyen

sợ con này lắm. wa nhà a nhìn thấy nó khủng hoảng wá,nó vật cái ko biết sao,chắc nó gấp đôi e wá. nhốt trong chuồng móc khóa lại mà vẫn ra dc,đứng hình với nó

cây hàng con này khủng wá ha anh Hùng :))))

hoandang

Member
Hi các bạn !

Đây là chú đốm của mình,tên Sinba(thường gọi là Sim thôi) 13 tháng,~30kg,chiều cao thì mình chưa đo,trình độ văn hóa thì chỉ biết ngồi :)),tình trạng hôn nhân là đã có vợ :D (chưa có con :worried: )

Sau đây là chút ảnh em nó cho cả nhà xem vui,bình luận thoải mái nhe mọi người :D :wel:

Đầu tiên cái mặt cho ae biết mặt mũi :D

ACE bấm vào hình để xem phóng to nhá :D :cry:

Cún mình là cún bụi đời,suốt ngày chạy long nhong vật lộn với thằng da đen nên hơi dơ tý,mong các bạn thông cảm :(

Hội Đốm bữa nào offline cho tớ tham gia nhé :D:beer:beer
hehe... chú đốm nhà anh ok quá, đặt cục gạch khi nao mà con suri của mình cần chồng minh sẽ liên lạc với bạn nghen hehe,,,, Dog EyeDog Eye

Salguy

Member
Nếu bạn ở Sài Gòn thì mình cũng muốn kết nghĩa thông gia cho hai đốm. Cún nhà mình mới có 2,5 tháng à nhưng tính mình hay lo xa. :D

Ice Man

Member
hehe... chú đốm nhà anh ok quá, đặt cục gạch khi nao mà con suri của mình cần chồng minh sẽ liên lạc với bạn nghen hehe,,,, Dog EyeDog Eye
Nếu bạn ở Sài Gòn thì mình cũng muốn kết nghĩa thông gia cho hai đốm. Cún nhà mình mới có 2,5 tháng à nhưng tính mình hay lo xa. :D
Thanks hai bạn đã quang tâm tới thằng Sim nhà mình :D, trước đây mình có làm thông gia với một ít anh em nhưng sau này quá mệt mỏi vì không cùng chí hướng (có lần còn mặt nặng mặt nhẹ suýt cãi nhau :))) và nhiều chuyện buồn vui lộn xộn nên mình cho nó vào cấm cung rồi.