• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Dịch vụ thám tử theo dõi ngoại tình chuyên nghiệp tại quận Bình Thạnh

dungdang24

Dịch vụ thám tử theo dõi ngoại tình chuyên nghiệp tại quận Bình Thạnh

Hotline: 0931 344 882
Email: info.dichvuthamtu@gmail.com
Fb: Công ty thám tư Gia Long

Vấn đề ngoại tình hiện nay đang diễn ra ngày càng gia tăng nhanh chóng, cứ 3 căp vợ chồng li dị có đén 1 cặp vợ chồng li dị do ngoại tình. Người nào kiếm được càng nhiều tiền nguy cơ ngoại tình càng cao. Để phát hiện tìm chứng cứ ngoại tình cách nhanh nhất là thuê thám tử theo dõi ngoại tình chuyên nghiệp.

Khi bạn nghi ngờ vợ/chồng mình ngoại tình thường xuyên liên lạc số điện thoại lạ mà không lưu tên, hay đi sớm về khuya mà không nói rõ với bạn đi đâu. Bạn hãy tìm đến ngay thám tử Gia Long, chúng tôi luôn sát cánh bên bạn, hỗ trợ giúp đỡ bạn tìm ra được bằng chứng nếu vợ/chồng bạn ngoại tình. Bạn có thể cung cấp số điện thoại mà bạn nghi ngờ là “kẻ thứ ba”, sau đó gắn thiết bị định vị GPS của Gia Long vào phương tiện đi lại (ô tô, xe máy) của vợ/chồng bạn và kết nối với điện thoại máy tính. Như vậy, dù bạn đang làm gì hay ở đâu đi chăng nữa cũng có thể thấy được chỗ mà vợ/chồng bạn đến. Còn số điện thoại kia, thám tử Gia Long sẽ điều tra xác minh thông tin chủ nhân số điện thoại đó.
Bạn cung cấp những thông tin về vợ/chồng bạn như tên, tuổi, số điện thoại, địa chỉ cơ quan, biển số xe, hình ảnh,…thám tử sẽ theo dõi giám sát đối tượng. Khi phát hiện đối tượng di chuyển bất cứ đâu và gặp ai sẽ đều báo cho bạn biết. Khi phát hiện đối tượng gặp “kẻ thứ ba” đó sẽ chụp hình, quay video làm bằng chứng ngoại tình.Trong trường hợp vợ/chồng bạn không ngoại tình, thám tử sẽ tìm ra chứng cứ chứng minh vợ/chồng bạn trong sạch giúp bạn bớt đi lo lắng.

Bạn đừng ngần ngại khi thuê thám tử theo dõi vợ/chồng mình, nếu phát hiện vợ/chồng bạn ngoại tình sớm thì có thể giữ được hạnh phúc hôn nhân gia đình, lôi kéo vợ/chồng bạn trở về gia đình hiện tại của mình không còn tư tưởng đến mối tình vụng trộm bên ngoài.

>>> Xem thêm chi tiết tại đây: http://thamtu.asia/1/tham-tu-khu-vu...tra-theo-doi-ngoai-tinh-tai-binh-thanh_568/vi