• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Dã ngoại cuối tuần cùng a e CLB CPQ q12

DONGNAMBO

Active Member
Trước ở quê em vừa đi học vừa đi cắm câu bắt cá trê thế này, thích lắm, nhưng câu kiểu của anh thì em rất ít câu được cá trê, anh có bí quyết gì chia sẻ cho em với ạ...
hơn 2 tháng nay e không tham gia được buổi nào với anh em gò vấp và quận 12 anh ạ :d
nếu giữa tháng 9 mà sắp xếp đựoc thời gian nhất định em sẽ tham gia cùng anh em trong nhóm... nhưng lần này không hứa chắc như đinh đâu nha:d
Không tham gia thì không chỉ bí quyết. Khà ...khà ...!!!

DONGNAMBO

Active Member
7h sáng CN, ai muốn biết chuyện j sẽ xảy ra? với mấy a e CLB CPQ Q12 thì có mặt ở cổng Công Viên Gò Vấp (cuối đường Nguyễn Văn Lượng) nhé

Thân!
P T KIÊN
Chứ không phải ngày mai hả Kiên (16/8)?

Dã ngoại sáng cn 17/8.

Dã ngoại cuối tuần cùng chó pq 17/8 clip 1
Dã ngoại cuối tuần cùng chó pq 17/8 clip 1 - YouTube

Dã ngoại cuối tuần cùng chó pq 17/8 clip 2.1
Giã ngoại cuối tuần cùng chó pq 18/7 clip 2.1 - YouTube

Dã ngoại cuối tuần cùng chó pq 17/8 clip 2.2
Dã ngoại cuối tuần cùng chó pq 17/8 clip 2.2 - YouTube

Dã ngoại cuối tuần cùng chó pq 17/8 clip 3
Dã ngoại cuối tuần cùng chó pq 17/8 clip 3 - YouTube

Ma tốc độ
Ma tốc độ - YouTube

.Can_508381

Member
Dã ngoại + offline CLB CPQ Q12 sáng CN 17/08

Tất cả mọi hoạt động trên trái đất này đều phải có năng lượng, bằng cách này hay cách khác, cạp cạp cạp

Giống hành quân không???

Tít ngóng Việt

Vện của Nghĩa VS, hihi

.Can_508381

Member
CPQ là thế này đây

Sói + Khôi từ q9 chạy qua chơi lun, tuần sau đem Sói đi nữa nha K, mình đem con cái theo dụ Sói, hihi

Cái này mới gọi là Câu Chó

.Can_508381

Member
Khoe nón mới, hihi

Đâu ngờ dắt chó PQ đi chơi, đồ nghề lại lỉnh kỉnh như thế này, cái thú là thế, hihi

Như thường lệ 9h sáng tại cf 10H (Ngã tư Tô Ký – Nguyễn Ảnh Thủ)

Hẹn a e sáng CN tuần này nhé
Cám ơn a e đã có mặt

Thân!
P T KIÊN