• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Dáng ngủ bất hủ của mều nhà tớ

4 cái trên này là đêm qua tớ chụp lại :). E ý ngủ cực kỳ siêu phàm, lúc nào mà ngủ say rồi thì có nhấc cả người e ý lên cũng kệ đặt xuống là vẫn k hề cựa quậy tí nào. Kiểu ý là " coi như e đã chết " :)). Tớ cũng đến choáng với e ý luôn

bdlinh87

Member
em này hơi gầy giống e nhá t. Cố gắng bồi bổ cho nó ú lên chút nữa bạn ạ

duy.anh

Member
Hình như bọn mèo được chăm bẵm mà dạn người 1 chút là hay ngủ kiểu này lắm. Mèo nhà tớ đến tối là trèo hết lên giường, nằm bên cạnh xong đặt chân lên lưng. Tối mà xoay 1 phát kiểu gì cũng có con bị bẹp. Xong nửa đêm bị vài lần thế là em ý dỗi, chui xuống gầm giường =))

Ngày nào cũng thế luôn chứ

xin phép khoe ké ảnh "dáng ngủ" lũ lít nhít nhà tớ nhé :x

cho topic thêm phần rôm rả :x

^^ hihi!

linhlamhn

Member

Bạn ơi, có người bảo là "cạo trọc lông mèo là không thương mèo" thật hả bạn? (đọc thấy trong phần chữ ký). Ôi thế thì từ trước đến giờ nhà mình mắc tội bạo hành mèo mất rồi...

Bạn ơi, có người bảo là "cạo trọc lông mèo là không thương mèo" thật hả bạn? (đọc thấy trong phần chữ ký). Ôi thế thì từ trước đến giờ nhà mình mắc tội bạo hành mèo mất rồi...
:x

ừ đấy, có người bảo vậy đấy - mà bức xúc quá không biết viết vào đâu - gửi hết vào chữ ký (mượn chỗ để rêu rao khắp nơi) :))

;) đọc topic "mùa hè... cạo trọc lông mèo" mà hâm mộ mấy em, hehe, nếu hè này mà cắt điện luân phiên thì mèo nhà mình cũng "xuống lông" hết ^^

Hình như bọn mèo được chăm bẵm mà dạn người 1 chút là hay ngủ kiểu này lắm. Mèo nhà tớ đến tối là trèo hết lên giường, nằm bên cạnh xong đặt chân lên lưng. Tối mà xoay 1 phát kiểu gì cũng có con bị bẹp. Xong nửa đêm bị vài lần thế là em ý dỗi, chui xuống gầm giường =))

Ngày nào cũng thế luôn chứ
ối trời nói đến đây tớ xin trích ngang về thói hư tật xấu cũng như, cười vỡ bụng của e mều nhà tớ. Chỉ cần tắt đèn phụp 1 cái là thôi song đã thấy kè kè bên cạnh rồi ý, chưa kể đã thế nằm cạnh tớ còn đòi gối đầu lên tay cơ. Đêm ngủ mà tớ có dậy đi wc rồi bật đèn sáng lên 1 cái là ku cậu lấy 2 cái tay che mắt liền :)). Nhưng có 1 điều mà nhiều lúc cũng potay với ku cậu là cứ hễ có người trong phòng mà vào nhà wc là lại lon ton chạy theo ngó :(. Có mỗi thằng con zai trong nhà mà thảo nào nó dê thế k biết ý 8->

^^ hihi!
nhìn mấy pé ý cũng chả kém nhỉ, nhưng chỉ có điều là mều nhà tớ đã ngủ say là k cần biết gì đụng tới mình, đêm qua tớ thấy nó ngủ tớ vặn vẹo người nó mà nó ứ chịu nhúc nhích gì. Như kiểu là búp bê nhựa :)), chỉnh đâu theo đấy, mắt thì vẫn cứ nhắm tịt lại

duy.anh

Member
ối trời nói đến đây tớ xin trích ngang về thói hư tật xấu cũng như, cười vỡ bụng của e mều nhà tớ. Chỉ cần tắt đèn phụp 1 cái là thôi song đã thấy kè kè bên cạnh rồi ý, chưa kể đã thế nằm cạnh tớ còn đòi gối đầu lên tay cơ. Đêm ngủ mà tớ có dậy đi wc rồi bật đèn sáng lên 1 cái là ku cậu lấy 2 cái tay che mắt liền :)). Nhưng có 1 điều mà nhiều lúc cũng potay với ku cậu là cứ hễ có người trong phòng mà vào nhà wc là lại lon ton chạy theo ngó :(. Có mỗi thằng con zai trong nhà mà thảo nào nó dê thế k biết ý 8->
Dạo này mình đã chuyển sang ... nằm ngang giường để khỏi bị bẹp mèo :)) thế là ngày xưa mình nằm giữa, nó nằm góc thì bây giờ thành nó nằm giữa mình nằm góc :-<

Mình 2 con mều nằm giữa giường chứ, lăn lông lốc, nằm chán ra hít hít ngửi ngửi tóc mình rồi lại quay lại nằm.

Dạo này mình đã chuyển sang ... nằm ngang giường để khỏi bị bẹp mèo :)) thế là ngày xưa mình nằm giữa, nó nằm góc thì bây giờ thành nó nằm giữa mình nằm góc :-<

Mình 2 con mều nằm giữa giường chứ, lăn lông lốc, nằm chán ra hít hít ngửi ngửi tóc mình rồi lại quay lại nằm.
còn nhà m thì bg m đi đâu nó chạy theo đó đang ngủ cạnh mà mình đứng dậy là lại ăn vạ đòi quay lại ngồi đó để nó gối vào chân còn ngủ tiếp :((

bo.bo

Member
Mình ké phát nhỉ ! Bọn này toàn dáng ngủ bất hủ thôi ! Hix !

Còn đây là dáng 1 đồng chí ở quán gì quênmaast tên rồi !

bdlinh87

Member
Con nhà mình cũng thích nghịch tóc mình lắm áy. Hay tại tóc mình giống cái chổi nhỉ?