• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cuu cho' nha` em voi

Xu Xi

HIC , tình hình là em có 1 con chó được 6 tháng tuổi , hình như nó mới có bầu thì fai , hôm trước nó có uống nước xả vải downy ,sau bữa đó nó ói nước màu vàng , có khi ói nước có bọt ,và ko ăn uống gì hết . Đem đi bác sĩ thì bác sĩ chích 3 ngày rồi mà em thấy nó cũng ói típ , rồi nó dữ hơn trước,bồng nó nó cắn ... hôm na là ngày thứ 4 nó nhịn đói ,ko ăn gì hết ...
giờ em ko biết fai làm sao , nó ko ăn như vậy sợ nó chết quá ...Đem đi bác sĩ cũng thấy ko khả quan

cứu chó em với :(:)(:)(:)(:)(:)((

Hoamuatim

Member
Chó của bạn sao 6 tháng tuổi mà đã có bầu rồi vậy? Quá sớm thì phải, mà bạn có biết ông bác sĩ chích thuốc gì không? Theo mình nghĩ trong trường hợp chó bị ngộ độc kiểu này phải gây nôn cho chó ngay rồi mới xử lí tiếp.