• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

"cuongtb" gặp tác giả của bức tranh Rottweiler mà Anh đã đấu giá thành công.

tran huy hoang

Active Member
Tối nay GD-Rottweiler hân hạnh được đón Anh Đoan ( Nick cuongtb ), Người vừa chiến thắng trong cuộc đầu giá bức tranh Rottweiler. Xin gởi đến ACE mấy hình ảnh về Anh cuongtb và tác giả bức tranh là "Đại Ca Của Em":D:D:D
Anh Đoan và Bạn cụng ly với "Họa SIIIIIII"

Và say tí cùng GD-Rottweiler

tran huy hoang

Active Member
GD-Rottweiler xin chúc Anh thật nhiều sức khỏe để "chiến" với ACE vietpet tại Festivan sắp tới nhé !

Và có thêm nhiều sức khỏe để "không bị say như hôm nay" mà đưa bức tranh này về "Tân Gia Nhà Mới"!

KimCuong

Active Member
GD-Rottweiler xin chúc Anh thật nhiều sức khỏe để "chiến" với ACE vietpet tại Festivan sắp tới nhé !
Thế là thế nào nhỉ??? Chúc người khác có nghĩa là mình sẽ không ra nữa chăng? :thingking: :thingking: Không hiểu, không hiểu..... :eek:h go on: :eek:h go on:

my_lucky

Active Member
Một tháng không gặp anh Đoàn, thấy anh Đoàn béo lên trông thấy,chắc món quà tinh thần kia đã có tác động rất nhiều!Nhìn anh cắt tóc nhìn bướng quá đấy, ở với GSD thì hiền lành để tóc, giờ quan tâm sang Rott một cái là đã thấy " bặm trợn " ngay rồi..........ka ka

cuongtb

Member
Xin cảm ơn sự đón tiếp nồng nhiệt cũng như tình cảm mà anh Hoàng chị Nhung, anh Hoành Ngọc Duyên cùng các anh em trong Đồng Nai đã dành cho cuongtb tôi. Cảm ơn BQT Viet pet cùng các anh em trên Diễn đàn đã tạo điều kiện cho tôi được lưu giữ bức tranh đầy ý nghĩa này. Hẹn gặp các anh em tại Festival 2010. Thân chào cuongtb

cuongtb

Member
Một tháng không gặp anh Đoàn, thấy anh Đoàn béo lên trông thấy,chắc món quà tinh thần kia đã có tác động rất nhiều!Nhìn anh cắt tóc nhìn bướng quá đấy, ở với GSD thì hiền lành để tóc, giờ quan tâm sang Rott một cái là đã thấy " bặm trợn " ngay rồi..........ka ka
Tại bị Rott đuổi cho bay hết tóc đấy chứ anh có cắt đâu....hì...

KimCuong

Active Member
Cảm ơn BQT Viet pet cùng các anh em trên Diễn đàn đã tạo điều kiện cho tôi được lưu giữ bức tranh đầy ý nghĩa này. Hẹn gặp các anh em tại Festival 2010. Thân chào cuongtb
KC đang giữ bức tranh Rottweiler hộ bác cuongtb! :-bd Xin hẹn bác cuongtb tại Festival 2010, Mod Hung.tinhyeu sẽ chính tay trao cho bác nhé. >:D<

Thân./.

cuongtb

Member
KC đang giữ bức tranh Rottweiler hộ bác cuongtb! :-bd Xin hẹn bác cuongtb tại Festival 2010, Mod Hung.tinhyeu sẽ chính tay trao cho bác nhé. >:D<

Thân./.

Cảm ơn bác, hôm đó không chỉ có mình em đâu, anh em Thái Bình định làm vài chuyến công nông đầu ngang kéo lên Thủ Đô không khéo lại không đủ chỗ đứng ấy chứ.

tran huy hoang

Active Member
Thế là thế nào nhỉ??? Chúc người khác có nghĩa là mình sẽ không ra nữa chăng? :thingking: :thingking: Không hiểu, không hiểu..... :eek:h go on: :eek:h go on:
Mấy hôm nay nhiều việc quá không trả lời Bác được, Em chúc Bác ấy vì Em đáng phải xin phép "Vợ Yêu" của Em duyệt cho Em ra nhậu với Mấy Bác , nhưng vẫn chưa được Bác ạ ! :at wits end:

KimCuong

Active Member
Mấy hôm nay nhiều việc quá không trả lời Bác được, Em chúc Bác ấy vì Em đáng phải xin phép "Vợ Yêu" của Em duyệt cho Em ra nhậu với Mấy Bác , nhưng vẫn chưa được Bác ạ ! :at wits end:
Cố lên, cố lên! Trần Huy Hoàng ra ngoài Bắc mới được nhận lời cảm ơn nhé. Hẹn Hoàng :beer nhé. ;)