• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cujo - thế hệ trẻ của vnrottweiler (mục tiêu của mình trong tương lai..he..he..)

Xin chia sẻ 1 vài tấm hình của Cujo ( hình chụp lúc 13,5 tháng tuổi )..........em này đã lọt vào tầm ngắm của mình khi nào đạn dược đầy đủ là bùm chéo..he..he..

duckhoi

Member
không biết đạn dược bao nhiêu kg mới bắn được em này ta :-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd

bevy2002

Member
Mình đã nhìn thấy Cujo ở trại Sơn Nguyễn rồi, đẹp hơn trong hình nhiều.Bé này về nhà mới ở Biên hòa chắc buồn lắm đây.

Phi Hung

Cujo điển trai

Chào các bác
Mình hiện đang nuôi dưỡng Cujo, bé láu cá và rất dễ thương, đã có 01 bạn gái nên cũng zui lắm nhưng phải chờ ít tháng nữa vì đang trong giai đoạn tìm hiểu hehehe:(:)D:((

duckhoi

Member
Chào các bác
Mình hiện đang nuôi dưỡng Cujo, bé láu cá và rất dễ thương, đã có 01 bạn gái nên cũng zui lắm nhưng phải chờ ít tháng nữa vì đang trong giai đoạn tìm hiểu hehehe:(:)D:((
Anh ở đồng nai mà ở đâu vậy ạ???? Em cũng người đồng nai:wel:

Phi Hung

Mình ở Hố Nai 1- Biên Hòa
Rất mong giao lưu với các bạn mê rott.Dog Eye

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chào Hùng !

dạo này Cujo thế nào rồi ? hôm nào rảnh dắt em nó ra bãi cỏ chụp vài tấm nhé...mấy hôm nay bận việc quá chưa đi lấy pedigree cho Cujo được , chắc qua lễ 30-04 rảnh sẽ đi lấy giấy cho Cujo và mấy em kia luôn rồi báo cho em luôn nhé.

BR

Phi Hung

Anh ở đồng nai mà ở đâu vậy ạ???? Em cũng người đồng nai:wel:
Bạn ở đâu vậy? cảm ơn bạn đã quan tâm Cujo nhà mình

Phi Hùng: 0908896776
Khi nào rỗi mình có thể giao lưu ..... cafe:-c

Phi Hung

chào anh Cujo ổn
lúc nào anh lấy giấy rồi fone em ghé anh nhé, anh em mình giao lưu tí....