• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cu Tỉn Nhà Mình Cần Tìm Vợ :d

teddyngo7

Tình hình là Cu Tỉn nhà mình đã được 14 tháng rồi, đẹp trai, con nhà lành....nay cần tìm vợ để nối dõi tông đường ^^ Rất mong được giao lưu cùng tất cả anh chị em ^^

teddyngo7

Ben nhà bạn là cocker hả, nhìn cũng bảnh trai quá hen, bạn mình cũng có 1 em cocker nhưng cũng là đực :D

teddyngo7

Đợi cỡ tháng 10 rồi Tỉn sẽ có dâu :-".... hehe
hix, đến lúc đó chắc Tỉn thành ông cụ rồi >.<
hihi em này xinh quá,trông như gấu bông ý,chắc e ý đắt lắm nhỉ, xinh thế,e này tầm này thui đúng k bạn,to cũng chỉ thêm được ít đúng k,mình thích nuôi e nào mà bé bé ý,xinh xinh k lớn dc ý hihi bạn mua e này ở đâu thế
hihi, mình được tặng, nuôi em nó từ 1 tháng tuổi tới giờ là 14 tháng rồi, nó chỉ to vậy thôi, ko to hơn nữa :D Mình cũng thích nuôi mấy em bé bé, nuôi hoài không lớn áh :D

teddyngo7

Đợi cỡ tháng 10 rồi Tỉn sẽ có dâu :-".... hehe
hix, lúc ấy chắc Tỉn thành ông cụ rồi hihi
hihi em này xinh quá,trông như gấu bông ý,chắc e ý đắt lắm nhỉ, xinh thế,e này tầm này thui đúng k bạn,to cũng chỉ thêm được ít đúng k,mình thích nuôi e nào mà bé bé ý,xinh xinh k lớn dc ý hihi bạn mua e này ở đâu thế
Mình được tặng áh, nuôi em nó từ lúc 1 tháng tuổi, đến bây giờ đã là 15 tháng rồi ^^ hôm 14-4 có phối 1 lần với 1 cô bạn lông xù nay cũng thấy có hiện tượng rồi :D