• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cu Rott nhà em 15 mon xin ra mắt

Musica

Cu Rott nhà em xin ra mắt các bác 15 month 55kg trước đây nó rất hiền ko hiểu tại sao dạo này dữ khủng khiếp

Khi nào em nó đủ 18 tháng em sẽ cho nó phối 1 lần để vỡ cơ bắp ra, bác nào có nhu cầu thì em cho phối miễn phí lun, em ở Giáp Bát

rotnd

Member
bạn ơi. Sao xich to quá, khổ thân em nó, khéo ảnh hưởng tới cổ. Thay đi bạn

Musica

bạn ơi. Sao xich to quá, khổ thân em nó, khéo ảnh hưởng tới cổ. Thay đi bạn
to thế mà nó còn dứt cho tan tành đấy bác, tiền mua xích nhiều hơn tiền cho nó ăn, cái nào cũng chỉ vài bữa

Sao ko ai nhận xét j vậy chời =((=((=((=((=((=((=((=((=((
Nhận xét hả, ừ thì nhận xét nhé. Đáng lẽ câu này của Bạn: bác nào có nhu cầu thì em cho phối miễn phí lun phải thay bằng câu: Cô nào ế chồng, bà nào góa sớm có nhu cầu thì em phối miễn phí lun =))=))=))
Tếu táo chút cho vui, theo mình được biết thì khoảng ngoài 13 tháng có thể cho phối lần đầu cho vỡ chó được rồi không cần phải đợi đến 18 tháng đâu, sau khi cho phối lần đầu thì dừng lại đợi đủ tuổi thành niên thì cho phối tiếp. Suy từ mình mà ra, 18 tuổi mới đủ tuổi công dân, mới hoàn thiện về tâm sinh lý nhưng 13-14 tuổi vẫn đi nhà nghỉ bình thường, vẫn cứ: "Gió lay bụi chuối sau hè, giỡn chơi chút xíu ai dè có thai" hì :D:D:D

to thế mà nó còn dứt cho tan tành đấy bác, tiền mua xích nhiều hơn tiền cho nó ăn, cái nào cũng chỉ vài bữa
Cái xích đó chú dùng đứt là đúng rồi, ra trường trinh làm cái xích inox loại 150k có 2 nó cũng ko đứt đc đâu..... rott đẹp, màu mảng ok quá

Musica

Xích inox nó cứng nên dễ vỡ lắm anh, vỡ mấy cái rồi, xích sắt dùng lâu hơn nhưng hay gỉ, đang kiếm loại xích da chắc gôd nhưng đắt lòi