• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cuộc sống mới của bé husky chỉ còn 2 chân :)

TaiHong

Member
trong tgian vừa qua, mình được chứng kiến anh Nam chữa trị cho một bé husky 4 tháng tuổi đến từ Bắc Giang. chủ của bé là một cặp vợ chồng trẻ, hai anh chị ấy rất nhiệt tình, đã đưa bé đến tận nhà anh Nam nhờ chữa trị
em cún tên là Su, bị chó khác cắn và quăng đi khá xa và mạnh. Hậu quả là em í bị gãy xương ở cả 2 chân sau ( 3 vết gãy rạn ). Sau khi được bó bột và điều trị, em í đã đỡ hơn nhưng vẫn ko thể tự đi do xương chưa lành.
Hôm nay, anh Nam đã ngồi làm "thiết bị" hỗ trợ cho bé và mong rằng bé sẽ hồi phục và mau lành bệnh :x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x
và đây là công sức của anh bác sĩ ;)) ( đây mình mới có hình phiên bản đầu tiên, đag chờ update :p)

Hic, bữa em Sun nhà mình cũng xém bị 1 con pitt tấn công, cũng may nó vừa lao tới thì nhóc Sun la ăng ẳng chui ngay vào nhà :(

zodiac123

Member
Hĩ, hôm qua, thả xích cho con Xu chạy nhảy, nào ngờ nó rượt theo con chó ta lớn rồi xông thẳng vô nhà nó. Với bản năng bảo vệ lãnh thỗ, con kia nó cắn con Xu, ===> lủng 1 lỗ ngay gần mắt... la inh ỏi lun huhuhuhuh

XoanQuay

Member
nhìn cún đáng yêu và thương quá! cảm ơn bác sĩ Nam đã sinh ra cún 1 lần nữa, mong cún mau lành bệnh

doiamnhac

Member
Anh Nam đúng là có cái đàu óc tinh tế thật đã nghĩ ra cái nạng rất hay để giúp đỡ cho em Su.chúc Su mau khỏi chân và chạy đi chơi cùng bạn bè nhé

yeuketoan89

Active Member
a Nam nghĩ ra cái dụng cụ hỗ trợ này sao :-o:-o:-o:-o:-o
bái phục bái phục 8->8->8->8->

Darkstar

Vietpet sponsor
Sau gần chục ngày bó bột và tập xe hiện giờ bé đã đứng được bằng 2 chân sau!tín hiệu mừng!tuy nhiên xương chưa liền nên không dám để bé đi đứng nhiều!tối sẽ up clip của bé lên chia sẻ với mọi người!cám ơn mọi người đã chia sẻ với tôi

poseidon

trong tgian vừa qua, mình được chứng kiến anh Nam chữa trị cho một bé husky 4 tháng tuổi đến từ Bắc Giang. chủ của bé là một cặp vợ chồng trẻ, hai anh chị ấy rất nhiệt tình, đã đưa bé đến tận nhà anh Nam nhờ chữa trị
em cún tên là Su, bị chó khác cắn và quăng đi khá xa và mạnh. Hậu quả là em í bị gãy xương ở cả 2 chân sau ( 3 vết gãy rạn ). Sau khi được bó bột và điều trị, em í đã đỡ hơn nhưng vẫn ko thể tự đi do xương chưa lành.
Hôm nay, anh Nam đã ngồi làm "thiết bị" hỗ trợ cho bé và mong rằng bé sẽ hồi phục và mau lành bệnh :x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x
và đây là công sức của anh bác sĩ ;)) ( đây mình mới có hình phiên bản đầu tiên, đag chờ update :p)

cảm ơn bác sĩ! chúc cún luôn khoẻ mạnh