• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cuộc diễn tập của những chiến binh căn cứ Phươngchina_hp

hung@thinh

nhìn bạn thả chim pro quá, chắc đây toàn là ciến binh dữ không hen, sao ban không qua bocauvietnam tham gia giao lưu với mấy anh em cho vui.Thân:-h

nglong

Member
Chỗ thả cách căn cứ bao xe vậy bạn? sau khi thả bao lâu có chim về nhà và có tổn thất gì ko?
Đàn chim đông nhìn thật khoái

Có phải Anh buôn bán chim ở bờ mương hp không Anh?Bây giờ anh buôn cả chim câu à?Nếu có chim pm cho Em nhé,Em cũng muốn nuôi cái giống bố hổi gì đó của Hp lắm...

Chấn PG

Member
Cái này chắc tập dợt vài KM phải không bạn? ;;) Cố gắng có nhiều clip up cho anh em xem nha.

phuongchina_hp

Cảm ơn tất cả các anh em đã ghé xem clip của mình. Em mới tập chơi ấy mà nên trình độ không thể bằng các anh em chuyên gia về bồ câu trên này được. Nhưng dù sao được các chuyên gia ghé xem clip là em cũng thấy vui lắm rồi:-*

phuongchina_hp

nhìn bạn thả chim pro quá, chắc đây toàn là ciến binh dữ không hen, sao ban không qua bocauvietnam tham gia giao lưu với mấy anh em cho vui.Thân:-h
Cảm ơn bạn, mình cũng lập nick bên bocauvietnam rồi có gì anh em mình sẽ trao đổi nhé