• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cuối tuần rảnh quá nên đi chăn "Sư Tử" chơi

gàsiêunhân

Active Member
Không sợ chó cứ thế phi vào tí nữa bị con ranh này cho đi mất nhà máy nước :(:(:(
Đang chờ cơ hội chiêm ngưỡng 1 chú ngao đực 100 vạn tệ tương đương 3tỉ3 tại Quế Lâm :x:x:x

Rút kinh nghiệm nên phải chụp lén cho cẩn thận

trèo lên bờ tường chụp thôi :)):)):))

gàsiêunhân

Active Member
Lại 1 cuối tuần nữa, lần này được chiêm ngưỡng con đực giống có giá gần 1 tỉ, được biết thêm thế nào là 1 con NT thuần chủng, tại sao những con bờm to, mà vẫn cứ rẻ tiền :x:x:x

cẩu

Ăn cắp được cái biển của trụ sở câu lạc bộ Ngao Tạng Quảng Tây mà không biết nhét vào đâu :(:(:(

gàsiêunhân

Active Member
Và đây là nhân vật chính của chúng ta, bé đực 12 tháng vẫn đang còn đang đái ngồi

ma chó không đầu đây, sợ quá :-??:-??:-??

đầu mày đâu rồi hả đại hồng :-/:-/:-/

Mềnh mới mua con này đấy các bạn à

Được đi chơi với anh gà sướng không cu

Đúng là ngao tạng 100%.Mấy bác tạng ở nhà ta nhìn chỉ được cái là tạng người to thôi!!!!!!!!!:-h:-h:-h

longtroc

Member
gà con sướng nhỉ hii hiiii cuối tuần lại được chiêm ngưỡng vuốt ve những thiên thần quá đẹp ... quá đẹp :-h

cuongmau

Member
to nhưng mà đầu toàn hói, kể cả kà bờm to dài đến mấy, mà đầu hói thì vẫn là hàng lởm ạ :D:D:D
Đề nghi ko nhắc đến 2từ đầu hói nhé . Xin lỗi bác Long (longtroc) đi. Từ hôm đọc bài này đến giờ bác Long nhà ta đang rất buồn.:(:(:-$:-$:-$

gàsiêunhân

Active Member
Đề nghi ko nhắc đến 2từ đầu hói nhé . Xin lỗi bác Long (longtroc) đi. Từ hôm đọc bài này đến giờ bác Long nhà ta đang rất buồn.:(:(:-$:-$:-$
úi! em cứ tưởng là anh long anh cạo trọc