• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cún mới về PLEIKU

à nếu là của bác GSD Rocky thì chắc là có nguồn gốc vom Haiqui anh Đạt nhỉ :) Chuyện này nọ thì em ko quan tâm, quà tặng hay đồ mua em cũng ko để ý miễn sao mình đan mê GSD chân chính và chăm sóc tốt những con GSD của mình là tuyệt lắm rồi:)) Nếu như đúng như anh nhba nói thì cũng chúc mừng anh Đạt đã thỏa mãn đan mê khi tậu được 2 em GSD rất tuyệt :D Hi vọng năm mới 2 em nó cũng sẽ phát triển đẹp dưới sự chăm sóc tốt của anh Đạt và em tin là thế :) Có gì lập thêm 1 topic khác giới thiệu thêm về 2 em này sắp tới nha anh làm vậy loãng topic của bác chuongpleiku mất :D

dung08

Member
Chào anh Chương lâu quá không thấy anh lên diễn đàn, đầu xuân chúc anh khoẻ, nhân đây gửi tạng anh mấy hình phong lan nở trong dịp tết

Chào anh Chương lâu quá không thấy anh lên diễn đàn, đầu xuân chúc anh khoẻ, nhân đây gửi tạng anh mấy hình phong lan nở trong dịp tết
Chào Dung08. Đầu xuân chúc bạn sức khoẻ như ý, nhìn những rò phong lan sao mà mến quá như mang đến bốn mùa xuân hạ thu đông, sẵn đây tôi xin tặng bạn chiếc chóe ngũ sắc có tuổi giữa thế kỷ 18, nhân đây tôi xin gởi lên hình ảnh cún mang về tứ Trang trại TRẦN GIA- GIA LỘC-HẢI DƯƠNG . Được lớn lên theo thời gian. Em này có ngày sanh 04- 11- 2009. Xin mời ACE thư giản và góp ý !

Ông này bị bắt quả tang nha cắp lon đi đổi bánh tét đây

Xin mời Anh Đông Hà nội đang giữ gsd bố, cho cún cùng đàn cùng lên và ace có cún cùng đàn lên cùng. Thân chào!

E chào anh chương .lâu mới thấy anh trên vp nhìn cún đẹp quá anh ah em nó đc bao nhiêu kg rồi ? cún nhà e đcj 16 kg nhìn cũng thích ra phết hehhe .e gủi vài hình e nó lên để ae có gì chỉ bảo nhé keke.sắp tói e có thêm 1 e gsd cái nủa ko bít có chăm e nó đc ko đây?

cha của bọn cún vẫn phong độ lắm a ah !!!! khi nào có dịp ra hà nội ae minh giao lưu anh nhé

E chào anh chương .lâu mới thấy anh trên vp nhìn cún đẹp quá anh ah em nó đc bao nhiêu kg rồi ? cún nhà e đcj 16 kg nhìn cũng thích ra phết hehhe .e gủi vài hình e nó lên để ae có gì chỉ bảo nhé keke.sắp tói e có thêm 1 e gsd cái nủa ko bít có chăm e nó đc ko đây?

cha của bọn cún vẫn phong độ lắm a ah !!!! khi nào có dịp ra hà nội ae minh giao lưu anh nhé
Mong sao ai cũng chăm cún được như bạn.Nhìn cún chắc không ai nghĩ là nó mới 4 tháng tuổi nhất là ở ảnh 3 !

quydat82

Member
à nếu là của bác GSD Rocky thì chắc là có nguồn gốc vom Haiqui anh Đạt nhỉ :) Chuyện này nọ thì em ko quan tâm, quà tặng hay đồ mua em cũng ko để ý miễn sao mình đan mê GSD chân chính và chăm sóc tốt những con GSD của mình là tuyệt lắm rồi:)) Nếu như đúng như anh nhba nói thì cũng chúc mừng anh Đạt đã thỏa mãn đan mê khi tậu được 2 em GSD rất tuyệt :D Hi vọng năm mới 2 em nó cũng sẽ phát triển đẹp dưới sự chăm sóc tốt của anh Đạt và em tin là thế :) Có gì lập thêm 1 topic khác giới thiệu thêm về 2 em này sắp tới nha anh làm vậy loãng topic của bác chuongpleiku mất :D
Con chó cái anh đã nhờ anh HAI QUÝ lo cho em nó sanh nở , nhưng vì thời tiết nóng quá, nên đàn con cũng đả lần lượt ra đi hết,và em nó cũng sẻ ở nhà anh quý luôn hiện giờ chỉ tập trung nuôi 1 con RICK,

quydat82

Member
chào a ngoc anh !
qua những gì a và quý đạt nói với nhau e thấy hình như cả 2 đang bằng mặt mà kg bằng lòng... e biết đạt lâu lắm rồi, đây là 1 người rất mê GSD, và có kiến thức cũng rất rộng. gia cảnh cũng rất khá giả. nhưng lâu nay không nuôi được là vì ở nhà có 1 sư tử hà đông không đồng ý cho nuôi (theo lời đạt nói). và bây giờ khi thấy đạt có cùng lúc đến 2 em mình cũng hơi bất ngờ, kg lẽ sư tử đã chấp nhận cho nuôi... mừng cho a đạt.
nhưng thật bất ngờ khi nghiệm ra rằng ............................... !!!! ???? đến khi người ta tặng cho thì mới được nuôi. Phần còn lại AE tự suy nghĩ lấy... không khéo lại giận lây cả mình hoặc yêu cầu mod đóng bài của mình thì nguy.
anh tên gì vậy nhỉ, đạt có gặp anh lần nào chưa vậy anh, nói theo ý anh thì đạt cũng đã gặp anh rồi, dồ tặng nhiều lúc đó mới quý ,:)):)):)):)):)):)):))

Mong sao ai cũng chăm cún được như bạn.Nhìn cún chắc không ai nghĩ là nó mới 4 tháng tuổi nhất là ở ảnh 3 !
anh oi nhầm rồi hình 3 là gsd bố của cún con đấy ko phải cún con 4tháng đâu nếu e nuôi đc như vậy thì ........e đưa hình gsd bố lên để ae xem cún con có giống bố ko thôi . chào anh !!!

dung08

Member
Chào anh Chương dạo này chú cún anh sao rồi, cho Em gửi lời hỏi thăm Anh Tuấn Pleiku sao dạo này ảnh không mở TP nào mới cả chúc các anh khoẻ

Chào anh Chương dạo này chú cún anh sao rồi, cho Em gửi lời hỏi thăm Anh Tuấn Pleiku sao dạo này ảnh không mở TP nào mới cả chúc các anh khoẻ
Chào dung08!Chúc bạn sức khỏe, lâu rồi không vào mạng vì nhiều bận thông cảm, vế Tuấn pleiku có thể nay mai sẽ đưa lên hình ảnh mới đâu đó chưa được tiết lộ, nhớ lại những rò phong lan cái vẻ thanh tao của hoa nhà bạn sao mà quí mến quá. Hôm nay cho mình gởi lên hình ảnh hai cún mang về từ TRANG TRẠI TRẦN GIA GIA LỘC HẢI DƯƠNG , mời các bạn thư giản và góp ý thân chào!
trịnh đình chương 0905982181

Cún đực được 22kg Cún cái được 19kg

Cảm ơn bạn DUNG08!Mình lâu nay vẫn tu luyện như thường,đang thấy còn thiếu rất nhiều kinh nghiệm và nhiều thứ lắm:Dnên âm thầm học hỏi thêm,hy vọng một ngày nào đó sẽ...thành tài:)).

Chúc bạn cùng mọi người thân sức khoẻ và thành đạt như ý!

Chào dung08!Chúc bạn sức khỏe, lâu rồi không vào mạng vì nhiều bận thông cảm, vế Tuấn pleiku có thể nay mai sẽ đưa lên hình ảnh mới đâu đó chưa được tiết lộ, nhớ lại những rò phong lan cái vẻ thanh tao của hoa nhà bạn sao mà quí mến quá. Hôm nay cho mình gởi lên hình ảnh hai cún mang về từ TRANG TRẠI TRẦN GIA GIA LỘC HẢI DƯƠNG , mời các bạn thư giản và góp ý thân chào!
trịnh đình chương 0905982181

Cún đực được 22kg Cún cái được 19kg
Lâu nay bận quá không ghé thăm anh và bầy cún,hôm nay xem ảnh các em nó thấy thật đã.Chúc anh chăm sóc cún thật tốt để phát triển nguồn gien GSD PHỐ NÚI mình anh nhé!

trieuvankhien

em chào anh chương.theo như ý anh hôm nay em gửi tới anh mấy tấm hình của ADam và hậu duệ của nó mong anh chiêm ngưỡng xong rồi thì cho em vài lời nhận xét nhé.
....

....

dung08

Member
Chào bác Chương, dạo này Bác có khoẻ không, nghe nói dạo này bác đang xây sửa chuổng trại không biết đã xong chưa?, mà sửa xong rồi không biết bác có giwói thiệu thêm em nào mới không?

Chào bác Chương, dạo này Bác có khoẻ không, nghe nói dạo này bác đang xây sửa chuổng trại không biết đã xong chưa?, mà sửa xong rồi không biết bác có giwói thiệu thêm em nào mới không?
Chào dung08! Chúc bạn sức khỏe, chuồng cũng đã tạm ổn chỉ chờ được già tháng và ngày đẹp là mình sẽ đưa HẬU DUỆ VA 3 VN về Phố núi thôi, xin gởi lên hình cún có ngày sanh 04 tháng 11 năm 2009, có số săm TLG 045 XUẤT SỨ từ TRANG TRẠI - TRẦN GIA- GIA LỘC - HẢI DƯƠNG, mời các bạn xem và Anh Chị có cún cùng đàn góp ý , thêm hình cún cùng đàn cho thêm ! thân chào
Trịnh đình chương 0905982181

Đúng là mình có duyên với HẢI DƯƠNG , mong rằng nhiều thành viên GSD tây nguyên cùng vậy nói riêng và thêm nửa nhận được nhiều nguồn gien đẳng cấp trên cả nước VIỆT NAM !

Chào dung08! Chúc bạn sức khỏe, chuồng cũng đã tạm ổn chỉ chờ được già tháng và ngày đẹp là mình sẽ đưa HẬU DUỆ VA 3 VN về Phố núi thôi, xin gởi lên hình cún có ngày sanh 04 tháng 11 năm 2009, có số săm TLG 045 XUẤT SỨ từ TRANG TRẠI - TRẦN GIA- GIA LỘC - HẢI DƯƠNG, mời các bạn xem và Anh Chị có cún cùng đàn góp ý , thêm hình cún cùng đàn cho thêm ! thân chào
Trịnh đình chương 0905982181

Đúng là mình có duyên với HẢI DƯƠNG , mong rằng nhiều thành viên GSD tây nguyên cùng vậy nói riêng và thêm nửa nhận được nhiều nguồn gien đẳng cấp trên cả nước VIỆT NAM !
Xin mời các bác xem HẬU DUỆ VA 3 VN đã về phố núi an toàn, cún này có ngày sanh 31 tháng 3 năm 2010 , được số xăm tai HD 0130. Mẹ là MALTA, xuất sứ từ trang trại TRẦN GIA - GIA LỘC - HẢI DƯƠNG, và cún được 9 tháng có số xăm TLG 045

Em này là cún đựt đã được 11 kg

MANHPLEIKU

Chào anh!

Nghe nói anh mới chuyển về một chú GSD đẳng cấp lắm,Sao không khao anh em vài ly anh Chương nhỉ?:))Đợt này chắc phải khao to đấy anh chương ạ,rửa đi cho chó nó chóng lớn anh nhé:beer hehehe......=))
Em mới nhận con này của anh TUẤN.PLEIKU anh thấy em nó thế nào?

Em lấy để chuyển về Hà Nội cho Ô cụ ở nhà anh ạ.

dung08

Member
Đây là chú Êy hay Gấu gì đó của bác Tuấn mà, bộ bác Tuấn chuẩn bị nâng đời chó giống hay sao vậy.À mà nhân đây xin hỏi bác Mạnh nguồn gốc và gia phả của chú nó.Chó nhìn đẹp đấy. Chúc mừng

Chào Mạnh ! chúc sức khỏe, lần đầu tiên lên mạng hoành tráng ra phết, tiết một điều là cún không có phả hệ, thôi thì có gì sài đó và mình sẽ gởi lên hình cún cùng họ hàng với em của mạnh, mời xem chơi và hội ý, thân chào

MANHPLEIKU

Cảm ơn anh Dũng, a Tuấn cũng chuẩn bị lên đời, a để lại cho e đưa về Hà Nội cho ông cụ nuôi chơi. GSD này là hậu duệ của chú Tốp lúc trước của A Tuấn, hậu dụê của chú Tốp còn có mình em này là đực thôi.

Chào Dũng 08!

Đây là chú Êy hay Gấu gì đó của bác Tuấn mà, bộ bác Tuấn chuẩn bị nâng đời chó giống hay sao vậy.À mà nhân đây xin hỏi bác Mạnh nguồn gốc và gia phả của chú nó.Chó nhìn đẹp đấy. Chúc mừng
Hihihihi....Đây là chú "BOY" nhà mình đấy Dũng ạ.Cũng chẳng phải vì nâng cấp hay lên đời gì đâu:))Chỉ vì chú em Mạnh thích có một con GSD đã qua huấn luyện(Mạnh là huấn luyện viên chó nghiệp vụ của bộ đội Biên Phòng mà)để mang về cho Ông cụ ở Hà Nội coi nhà,nên mình cũng chiều ý chú ấy thôi(của ít lòng nhiều mà:D)còn nguồn gốc thì ...chắc là....BERGER...Đức=))=))=))hihiihi......Còn gia phả thì chỉ biết cha mẹ.Còn lại thì ....ông,bà ....mất gốc=))=))=)).Em này chú Mạnh mang về cho Ô cụ nuôi chơi giữ nhà thì miễn bàn Dũng nhỉ?Chẳng được như các bác khác cứ phải cháu của Ô nọ bà kia mà nuôi lớn chỉ làm PET còn thấy ngán ngẩm nữa là làm chó giống=)).
Dạo này thấy Dũng ít đưa ảnh cún nhà mình nên thế nhỉ?Chắc đang âm thầm luyện chưởng hả?:))
Có hình ảnh gì mới đưa nên để AE chia vui nhé!