• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

con vện nhà mình

b_c_c

Member
em này đực hay cái hả bác ? mà bác ở Hà Nội hay ở đâu ạ

Free

Member
em này là giống đực ,mình ở hà nội bạn ạ .Bạn ở đâu thế

b_c_c

Member
em ở Văn Chương Tôn Đức Thắng ạ, con bác nhìn sáng sủa quá, quả đuôi thì không chuẩn lắm bác nhỉ, hôm nào rảnh ra Hồ gần nhà em nhé, cũng có vài người nuôi PQ. A E giao lưu

Free

Member
uh con minh duoi hoi loi ti ma cho ban thuong thi may gio thi ra ho de minh ra choi. the ban co nuoi em nao ko cho cac e no giao luu

phoenix2808

hix sao bác nào có chó đực đều ở HN thế nhĩ,trong tp ko có ai sao trời hixhix

Free

Member
cung can tim vo cho em no sao qua nay may em o hn e vo la chac rui chan

b_c_c

Member
Bạn có biết Hồ Văn Chương không hả Free, cứ đi 1 vòng là thấy chỗ của tớ hay ngồi, ở đó có xích phải tới 3-4 con Phú Quốc ấy ,đối diện là quán nước ven hồ, hôm nào rảnh nt mình nhé 0165 22 65 456

Free

Member
Ok nha ban o mat ho lun ah. Ma hay o nha tam may h co gi minh qua choi minh goi

Free

Member
Em cai cua ban chong cung giong em ven nha minh nhi cung phai nua nam nua la lay chong dc nhi. Mua em nay o ho giam co dat ko ban em dep do

b_c_c

Member
mình hay ở đó tầm sáng,hay chiều thôi,lúc nào rảnh qua uống nước nhé, không phải nhà mặt hồ, nhưng có mấy ông anh ở đó nuôi Vện,Pug,và Rot nên chạy ra chơi cùng, tiện cho em Tô nhà mình ra đó luôn

vanglai213

Active Member
Cún nhà bạn đẹp ...Bạn cho xin vài cái hình nữa được không để mình tham khảo với nhé, mình thích nhìn những chú PQ đẹp;)

b_c_c

Member
Em cai cua ban chong cung giong em ven nha minh nhi cung phai nua nam nua la lay chong dc nhi. Mua em nay o ho giam co dat ko ban em dep do
con này mình đâu có mua ở Hồ Giám, con Rubi cái ở Hồ Giám là đàn trước của bé Tô Tô nhà mình đó, của ông anh họ mình bán, con đó vện cũng tuyệt lắm, nhưng bị đuôi hơi xấu

Free

Member
Cung dang mun pos them nhung may hun nay hoi ban chua chup dc em no hen cac bac mot hai hun nhe. Uh de hum nao ra cho hai em no giao luu the nha anh ban con em ven cai nao ko?

Free

Member
The ah! Nha ban o dau the ma con ven nha ban la duc hay cai vay. Hum nao ranh cho cac em no gap nhau giao luu cho cac em no vui=))=))=))

b_c_c

Member
he he , giao lưu với nào ! để hôm nào cho các em nó gặp nhau ! em tô tô nhà em thích được ra chơi cùng em Vện nhà bác free lắm đấy

Free

Member
Uh de xem 1 tuan cho cac em ra choi voi nhau dc may hum nao?ma ban hq-empire co ranh cho e ven cua ban ra ho van chuong choi o day toan la ven thui ma co tan 3 em cai tha ho ma cua ve lam vo co em to bang thag em ven cua ban day8->