• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Con trai V1 Canyon von der Lars Aue

HuyDN

Member
Cho em hỏi là trại này ở nước nào vậy anh.Bọn tây nuôi và show chó thật đẹp,Nể!

thaibinh

Member
chào em con này xắp về chưa nao về pốt hình lên cho AE NGẮN NHÉ chúc em thành công và cho tb biết nhé

tony luky

Member
Cám ơn các bác đã quan tâm. khi nào em GSD ở Hà nội sẽ có ảnh mới để anh em xem.chào thân ái

Chú này a sắp sở hữu ah anh ? Bác có nhiều chó GSD đọc quá, khi nào về đến HN anh cho e biết với a nhé để em qua chiêm ngưỡng bé 1 chút a nha.
Em Chúc mừng anh.
Huy Nguyen

tony luky

Member
Cám ơn bạn rottweilerh đã ghé xem và động viên. Hoàn vẫn đang nghiên cứu và tham khảo ý kiến của mọi người nên nhập em nào vì họ cho xem vài chú GSD. được sở hữu chú GSD nào còn phụ thuộc cái duyên của mình nữa bạn ạ.chúc bạn sức khoẻ.

TAM BINH DUONG

up lại ảnh mới của cún, mời anh em xem

Chào anh Hoàn nhìn em GSD này rất đẳng cấy đấy. Xem tấm hình này rất quen hình như quốc tịch em nó ở Phần Lan thì phải, không biết khi nào anh rước em nó về vậy?
________
Tel : 0913824304

haiauphonoi

Member
Cám ơn bạn rottweilerh đã ghé xem và động viên. Hoàn vẫn đang nghiên cứu và tham khảo ý kiến của mọi người nên nhập em nào vì họ cho xem vài chú GSD. được sở hữu chú GSD nào còn phụ thuộc cái duyên của mình nữa bạn ạ.chúc bạn sức khoẻ.
Nhanh nhanh nên bác Hoàn ơi,:-ss:-ss:-ss,nóng lòng quá rồi bác ơi..:-w:-Hàng về phải sâu luôn để anh em chiêm ngưỡng bác nhé..8->8->chúc bác thành công:-h:-h

tony luky

Member
Cám ơn toàn thể anh em đã quan tâm, Cún đã về hà Nội với Hoàn 1 thời gian nhưng vì cún đang ở thời kỳ thay lông nên nhìn chưa được vào mắt lắm, khi nào thay lông xong Hoàn sẽ pot hình mời anh em xem. Ấn tượng ban đầu về cún là rất to với cái đầu khủng, cún rất nghịch ngợm vì còn hơi trẻ con mà (trẻ con nhưng đã nặng >40kg). Chúc Anh em sức khỏe
Thân ái
Hoàn