• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Con nhẫn tâm quá Queen ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Meo_queen

Member
đêm wa lúc gần 11h bố mới mang con đi, thấy mẹ khóc bố đưa con cho mẹ ôm con lần cuối mà lòng mẹ đau thắt,mẹ thấy bất lực vô cùng. Bố động viên mẹ một lúc rùi cũng phải mang con đến nơi mà bố đã tìm ccho con,mẹ định mang con về quê vì ở HN muốn tìm một nơi yên tĩnh cho con và ko lo bị ng ta đào lên rất khó nhưng bố cũng đã tìm đcj cho con một nơi gần với bố mẹ. bên rưới một gốc cây Phượng và bố khắc tên con lên thân cây .
sáng sớm nay lại mưa như vậy có lạnh ko con??????????????
con hãy yên nghỉ con nhé,thương các em con hãy jup mẹ chăm sóc các em cho tốt và sớm về với mẹ queen nhé..........
mẹ nhớ con nhiều lắm................

Meo_queen

Member
cảm ơn mọi ng đã quan tâm đến queen. nhưng đến giờ này thực sự mình vẫn ko tin queen ra đi, đêm wa mẹ ngủ ko có con bên cạnh mẹ,mẹ thấy trống rỗng con a..........và mẹ vẫn ko hiểu vì sao con đi nhanh như vậy, bố bảo chắc con bị sốc thuốc mà mẹ lại càng tự trách bản thân mình hơn....... queen............

milkygirl6390

Active Member
em cũng ở trong tình trạng này rồi, rất hiểu nỗi đau của chị, cố gắng vượt qua chị nhé, mình đã làm hết sức mình rồi, Queen ra đi bình an em nhé, có gặp con bé Ny nhà chị thì cho chị gửi lời hỏi thăm nó nhé...:((