• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Con mẹ Salem

help123

20 này là các cháu tròn 1 tuổi
1 cháu tên vàng vì màu vàng
1 cháu tên trắng vì màu trắng nhưng mà cháu đang đổi màu lông sang màu gì đó không biết %-(
em không đặt tên vì em gọi chúng chả bao giờ chịu nghe
nuôi 2 cháu chán thế
2 cháu chỉ thích nằm ôm nhau ngủ thôi nên không có quấn chủ

gần 1 tuổi rồi em vẫn chưa xác định được giới tính thực của các cháu và các cháu cũng kg có biểu hiện kêu gào động đựng
đặc biệt cháu trắng rất lì lợm và ít meo meo, e nuôi 1 năm rồi chắc nghe cháu meo dưới 10 lần =((
ảnh em chụp không được cháu trắng vì cháu rất chi là không thích chụp ảnh

linhlamhn

Member
Giống con mẹ Salem nhà mình quá, chỉ có điều 2 đứa sinh ngày 10/08 cơ, nhưng trông giống quá...

phenmaleat

Active Member
trông yêu thật đấy, nhưng e em ở dưới màu giống nhau cơ mà, không phải màu trắng

linhlamhn

Member
Em ở trên lúc bé chắc trông thế này ;))

Còn em ở dưới thì màu kem thế này:

và thế này:

help123

con trắng đang có xu hướng chuyển màu giống con vàng :-ss mặc dù đã tẩy lông các kiểu

ywtv

Member
iu wá đi...cuối năm nay mình cũng kén vợ cho thằng Boon cho có bạn!! hihi

ngoc tram

Member
ui các em mèo nhà chị xinh quá, em mèo nhà em cũng gần giống em vàng nhà chị, gần 1 tuổi rưỡi rồi mà thỉnh thoảng có kêu 1 tí tẹo, chứ ko có kêu đực thảm thiết nên e cũng không biết đường nào mà lần, nhưng sau này nếu nó kêu gào chị cho em làm thông gia với em mèo nhà chị được không ạ