• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

(Con HEro)Hoa khôi vùng Nông Thôn Bắc Ninh :))

lmhaianh

Ok. Thu 7 qua nha a e giao luu di. Nha a o Phu Luu. A di lam ngoai HN thu 7,cn moi dc nghi. A sn 77. Dt 0966133899.

sondongtac

hiếu ơi, tôi sơn 26 đông tác đây.. tháng trước mất điện thoại nên mất số của ông rồi...hôm nào ông nt cho tôi lấy lại số phát....nhà cũng đang nuôi con xoáy 4 tháng nặng 13kg..võng mẹ nó lưng rồi ông à ! bướng vl luôn, thả ra là chạy mất tích, toàn ăn bậy...đánh suốt ngày mà *** chừa

truongchoi

a Hai a.em vẫn chưa tìm được chú nào. Vẫn đang trung thành với em phú quốc ở nhà anh ạ.dạo này thời tiết lạnh quá mà bọn này chịu rét kém nên em chưa muôn bắt.chuồng nhà anh chỗ đấy cũng rét lắm nên cần che đậy kín vào cho nó ấm anh a.em nó nhà anh dạo này thế nào rùi ạ?

lmhaianh

Em nó hồi này đây. Anh mới thêm một em Bắc Hà lông xù thuần chủng trên Lào Cai gửi về nữa.

lmhaianh

Cún nhà bác hồi này thế nào rồi. Pót ảnh lên cho a e ngắm đi. Cún nhà mình hồi này đây.

truongchoi

a Hai a.
hôm trước anh có đăng tin bán con xoáy thái đấy a.không biết số phận em nó ra sao rùi.

lmhaianh

Chắc anh phải mua vài lọ canxi cho nó uống cho nó dựng nhanh vậy. Định để cho nó tự nhiên xem có dựng không mà vẫn chưa thấy dựng mấy, thấy bảo chó chưa dựng tai thì còn lớn nữa. Thằng Bắc Hà của anh cũng khôn và ngoan lắm lớn lên trông thấy, có 2 thằng đùa nhau vận động nhiều sẽ tốt hơn. Anh vẫn nuôi chơi và up ảnh rao xem có ai thích thì anh nhượng lại, nhưng có một số người hỏi xong chưa đi vào trung kết. Tình hình em đã tìm được em nào vừa ý chưa?

lmhaianh

Cún nhà mình bây giờ mới dựng hết tai. Không biết có phải thiếu can xi không. Nhưng mà chăm sóc rất đầy đủ chẳng thể thiếu chất được. Ảnh em nó đây, mọi người vào cho ý kiến ạ. Thanks!