• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

con GSD đầu tiên của em mọi người nhận xét giùm em nha

phongtan

Chao ban, con cho cua ban rat dep, nhung ko phai thuan chung, con nay thuoc the he F2,F3 roi, GSD chi dung tai hoan toan khi qua 6 thang tuoi la dong thuan chung, gia em nay bac mua khoang 1.5 den 2 tr thi OK, nhung ko quan trong, quan trong nhat van la tinh cam danh cho no.

Thức ăn chuẩn ah e hem để mình chia sẻ nha: thịt sáo bò sống, chứng vịt lộn, cổ đầu gà ninh nhừ, chứng gà ta + cám A3, sữa canxi, bí đỏ cà rốt và các loại dau củ quả. nghe vẻ nhiều nhỉ nhưng bạn nên phân chia ra theo ngày trong tuần nhá. đó là sự hiểu biết nông cạn của tôi. Thân chào!

thaibinh

Member
bạn có con trên đẹp quá còn con nhỏ chăc lông ko dài đựơc nếu lông dài thì bây giơ lông pải xôp chúc bạn có chú gsd như ý