• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Con cháu cụ xoài

ToanVL

Member
Đây là dòng virus mới, nó có không gây hại mà chỉ biết vuốt đuôi, không cần quét nó cũng tự diệt.
waa CÁC BÁC NỐI CHUYỆN VUI WA. NGUỒN GỐC XOÀI THÁI LÀ TỪ XOÀI PHÚ QUỐC RA SAO. NÊN NHÌN SƠ CÓ NÉT GIỐNG LÀ BÌNH THƯỜNG THÔI. ĐỪNG VỘI ĐÁNH JA THÁAAI WA HÌNH ẢNH. MÌNH CHỈ THÍT NHỮNG NG GIÁM MANG CHÓ CỦA MÌNH ĐÁNH GIÁ RA SHOW. ĐỂ CHỨNG MINH CHO NG TA THẤY CÁCH LÀM CỦA MÌNH LÀ ĐÚNG. THÌ SẺ ĐƯỢC NHÌU NG KÍNH TRỌNG HƠN. VÀI LỜI GÓP Ý CHO VUI

dat_dquoc

Member
waa CÁC BÁC NỐI CHUYỆN VUI WA. NGUỒN GỐC XOÀI THÁI LÀ TỪ XOÀI PHÚ QUỐC RA SAO. NÊN NHÌN SƠ CÓ NÉT GIỐNG LÀ BÌNH THƯỜNG THÔI. ĐỪNG VỘI ĐÁNH JA THÁAAI WA HÌNH ẢNH. MÌNH CHỈ THÍT NHỮNG NG GIÁM MANG CHÓ CỦA MÌNH ĐÁNH GIÁ RA SHOW. ĐỂ CHỨNG MINH CHO NG TA THẤY CÁCH LÀM CỦA MÌNH LÀ ĐÚNG. THÌ SẺ ĐƯỢC NHÌU NG KÍNH TRỌNG HƠN. VÀI LỜI GÓP Ý CHO VUI
bác chỉ đc cái nói đúng..........

haigadon

Member
Haha, vuốt đuôi cũng là 1 kỹ năng phải học hỏi đó nha a Vũ Long, hihi
Đọc dòng màu đỏ thì e thấy kỹ năng vuốt đuôi chưa thông thạo rồi, hihi
Quốc Tế Lao Động vui vẻ nha a Vũ Long và mọi người
Thân!
ủa sao biết nick này của vủ long hay vậy..thấy viết ngược mà....bó tay bạn hiện 4 mắt