• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

con của OLIVER & AGILA

dungseven

Member
tuyệt vời xin chức mừng anh có một chú chó đẹp,gia phả tốt tầm tuổi này chưa nói lên điều gì hi vọng với sự chăm sóc nhiệt tình của anh tương lại sẽ là một ứng cử viên cho show rot

King of bulls

Vietpet sponsor
Thằng em này hơi bị được đấy nha. Hãy đợi đấy anh sẽ tranh tài với em. Chúc Benno mau ăn chóng lớn nha.

Thân chào,

tuyệt vời xin chức mừng anh có một chú chó đẹp,gia phả tốt tầm tuổi này chưa nói lên điều gì hi vọng với sự chăm sóc nhiệt tình của anh tương lại sẽ là một ứng cử viên cho show rot
Cám ơn anh đã có lời khen .độ tuổi này vẫn chưa nói được gì nhiều ! e chỉ biết chăm sóc hết mình và chờ đợi thôi !:praying:
Thân chào

Jecky

Member
Cái khoản tạo dáng sao khó thế, nhóc Josy nhà em sao tạo dáng nó chửng chịu, cứ kéo chân sau nó ra là nó ngồi xuống hoặc nằm bẹp luôn.

KimCuong

Active Member
Cảm ơn bác tsan_nguyen đã gửi link, hihi. Thực ra KC cũng đã biết đến Banno rồi, nhưng chưa kịp đề cập tới em nó. Hihi.

Banno cũng được đánh giá rất triển vọng của đàn này, chúc mừng bác nhé./.

hehe .cảm ơn bác đã có lời khen ,em đang cố hết sức để phát huy cái triển vọng của em nó đây!

Khai.Q4

Member
Hình mới của em nó đâu Nguyên ơi? lâu rồi không gặp. Hôm nào cafe hen! chúc Benno mau ăn chóng lớn nhé!

KimCuong

Active Member
cám ơn a đã đã có lời chúc ! từ từ rồi sẽ cập nhật hình e nó mà!:coffee:
Từ từ là thế nào đồng chí? :shame on you: Đồng chí định ém hàng để rồi tung ra cho anh em bất ngờ đó hả? :D

Balco rồi đến Bruno đã xuất hiện, tới đây anh sẽ dò tìm nốt tung tích của Benny và sẽ cho Benny xuất đầu lộ diện luôn. Anh đang có một số thông tin cơ bản về tung tích của Benny rồi. ;) :waiting:

Đề nghị Ngọc Nguyên gửi hình Benno sớm đi nhé! :-bd

mewmeo

Member
:)) Từ bé đến lớn có cái kiểu thè lưỡi trông buồn cười nhìn nó cứ ranh mãnh kiểu gì vậy. Chúc cún của bạn ngày càng cao to khoẻ đẹp nhé

:)) Từ bé đến lớn có cái kiểu thè lưỡi trông buồn cười nhìn nó cứ ranh mãnh kiểu gì vậy. Chúc cún của bạn ngày càng cao to khoẻ đẹp nhé
Thanks bạn đã có lời khen ! thường chó con nào cũng thè lưỡi như vậy cả.

granpit

bữa nay beno lành vết thương chưa nguyên,chậc bone cua mình bị kinh hành biếng ăn quá nên gầy lắm