• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Con của GOLD đây -----TheQuang

TheQuang

Member
Em khoe vài tấm hình vừa chụp 8 baby của GOLD .Các bác xem nhé !

*************** TheQuang 0918.182.166 **********************

chúc mừng TheQuang
nhìn cưng quá à.....như vầy chắc gia đình chủ phai coi chừng liên tục quá ...........con nào cũng dễ thương cả.nếu mà căn chừng không cẩn thận là mấy anh em VIETPET bắt chộm đấy vì ai cũng yêu và nghiên chó lẫn mèo mà hiiiiiiiiiiiiiiiiiii.chúc bé cún mau ăn chóng lớn nha.....

1stLady

Member
Nhìn muốn cắn 1 đứa 1 cái - cute quá trời.
Pác Quang mát tay ghê - sau này có bí quyết gì xin thỉnh giáo pác.

l0ve_d0g

Member
Chúc mừng chúc mừng anh.Con nhà anh đẻ siêu thế.Đã đẻ lắm rồi lại bé nào cũng xinh xắn dễ thương.Thèm quá =p~.

Davidkhoa

Member
Nhìn đáng yêu ghê, mình me bulldog lam, nhìn be nào bé náy bụ bẫm quá, ghiền ghê.

Yunny

Ui, trông hệt mấy con chuột bụ bẫm, xinh dã man, yêu quá, giá mà được vuốt ve 1 chút thôi...^^

hungboxi

Trên cả tuyệt vời đấy anh TheQuang à .Mình cũng đang muốn tìm mua một chú bull con đây .Anh nhớ cho em cái giá đặc biệt nha .

hnpetlove

Member
mình cũng đang có nhu cầu nuôi 1 em bạn có thể pm cho mình giá cua 1 bé được không ?

các em xinh quá anh Thequang oi. chúc mừng bác nhé, mấy hôm trước anh mới đưa hình con mẹ với cái bụng to tướng, thế mà giờ anh đã được sở hữu 1 đàn baby rồi, chúc mừng bác nhé

Ôi sao bác mát tay thế , như một đàn ỉn ý , thích mê ly , bác chăm up ảnh mấy em nó cho em đỡ ghiền nhé

monowar

Member
bầy cún Con đáng yêu quá bác Ơi còn nằm thành vòng nữa...có cái Ảnh nào up tiếp cho AE cùng chiêm ngưỡng Bull con nhé bác...Thân

TheQuang

Member
Hôm nay các bé đã được 20 ngày tuổi rồi .Chăm cũng cực lắm nhưng nhìn mặt mũi múp míp của các bé thấy tiêu tan hết bao nỗi nhọc nhằn .

Bim!!!

nhìn như 1 đàn lợn con í bác nhỉ xinh quá đi mất. Tiếc là bác o? miền Nam ko thì cho em đến chơi ké :) nhà có mấy em chó rồi ko thì cũng xí xớn nuôi thêm 1 em nè

TheQuang

Member
bầy cún Con đáng yêu quá bác Ơi còn nằm thành vòng nữa...có cái Ảnh nào up tiếp cho AE cùng chiêm ngưỡng Bull con nhé bác...Thân
hi Tuấn Anh
Cảm ơm em đả co lời khen ,vài hôm nửa Anh sẻ Up ảnh của puppy cho AE cùng chiêm ngưởn nhé.Thân

Bong_Xu99

Member
Ôi...8 em chó con, yêu thế ko biết nữa:*, anh ơi anh nuôi làm sao nổi 8 chú này nhỉ, hic hic mà cho đi cũng tiếc, em mà cho đi mấy em này chắc em khóc cả ngày mất:(

TheQuang

Member
Ôi...8 em chó con, yêu thế ko biết nữa:*, anh ơi anh nuôi làm sao nổi 8 chú này nhỉ, hic hic mà cho đi cũng tiếc, em mà cho đi mấy em này chắc em khóc cả ngày mất:(
hi em .
cám ơn em đả có lời khen,em ơi có nuôi o nổi thì anh củng ráng mà nuôi,nếu mà cho đi thì anh khóc cả năm trời chứ o phải khóc chỉ có 1 ngày như em đâu,hãy yêu thương DOG hơn chín bản thân mình

Bong_Xu99

Member
Híc híc...em chả tin anh khóc cả năm đâu anh ơi, anh mà khóc cả năm chắc là em khùng mất í, nói anh sẽ buồn cả năm em còn đồng ý chứ. Mà đâu có phải không khóc cả năm là ko yêu chó đâu???????yêu chó có cách thể hiện khác nhau chứ anh

TheQuang

Member
**các bé đang "MƠ VỀ NƠI XA LẮM" nè !
Tất cả chổng vó lên 'khò khò '...:)

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

[/U

=D> YM : thequang_bull