• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Coco giờ đã khôn lắm rồi!

Mr Lab

Member
Hôm trước ra off mới thấy HN có nhiều Xoáy Thái đẹp lắm, cũng chụp vài ảnh nhưng chưa đc các ông chủ đồng ý nên ko dám up lên đây! Đành về up ảnh coco lên cho Box này rôm rả xíu, mình hay vào đây mà ít thấy bài mới quá. Các bác chơi TRD Hà nội đâu hết rồi?

Hy vọng mấy ace có hàng khủng thì đưa lên chia xẻ với cả nhà nhé

Mr.Burin

Member
đẹp quá đẹp quá....thẳng này cơ bắp nghê ! bao cho thêm ít thông tin thằn ku này đi , bao nhiêu tháng , nguồn gốc từ đâu vậy ạ , bâyh dc khoảng bao nhiêu kg rồi bác !

con này thấy o trên diễn đàn lâu rồi mà sao mấy hôm off bạn ko mang ra chơi cho hội xoáy thái đông vui vây?
>:D<

damson82

Member
coco lâu lắm mới thấy xuất hiện nhỉ.cả chủ coco nữa.nếu rãnh vào đây nc cho nó rôm rả tí

boy_armani8x

Active Member
CoCo vẫn vậy.. phong độ lắm í, không biết dạo này e í tập luyên môn võ công nào mà người ngợm body đẹp quá.. :D

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Hôm trước ra off mới thấy HN có nhiều Xoáy Thái đẹp lắm, cũng chụp vài ảnh nhưng chưa đc các ông chủ đồng ý nên ko dám up lên đây! Đành về up ảnh coco lên cho Box này rôm rả xíu, mình hay vào đây mà ít thấy bài mới quá. Các bác chơi TRD Hà nội đâu hết rồi?

Hy vọng mấy ace có hàng khủng thì đưa lên chia xẻ với cả nhà nhé
Em xoáy Thái của bạn đẹp quá, eo thon bụng thắt sở hữu 1 thân hình đẹp hơn cả Pitbull :D:D

damson82

Member
anh em chơi xoáy mấy hôm nay đi tránh rét hay sao mà k thấy ai lên vậy nhỉ?

[P.a.m]

anh ơi, ảnh này có phải chụp ở vườn hoa, sau bệnh viện Đống Đa ko ???:D

Mr Lab

Member
hehe cây nào ở đấy coco cũng là thủ lĩnh hết, nhìn ảnh vậy thôi các bác ah coco chỉ được cái cân đối thôi chứ không to con đâu

locxoay

Member
coco đẹp quá kết nhất những em xoáy thái mõm đen thế này chú thớt có em chó đẹp 8->

hieu_vd

Member
chúc mừng bạn 1 em xxoays thái rất đẹp.mình đang đợi đến ngày off xoáy thái mình sẽ mang em nhà mình đi.

AKen

Member
anh ơi em muốn mua 1 con xoáy thái thì có thể mua ở đâu uy tín được nhỉ....giúp em với ạ ! cảm ơn ạ