• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Coca, pepsi,fanta xin chào anh chị em :P

kun_xjnh

Member
Mấy bé lúc mới sinh 4 ngày \:d/

Còn đây là ảnh mấy bé lúc 11 ngày :-bd

và lúc mấy bé được 19 ngày :

entertainer

Các bé xinh quá, chúc các bé mau ăn chóng lớn! Bạn cho chút thông tin về chó bố mẹ đi...

kun_xjnh

Member
to heolove1910;becan1987;xiaohongmei;staralone : thank mấy bạn nhiều nha hiện giờ mấy bé nhà minh đã gần được 1 tháng rồi ...tham ăn lắm nên béo ú chưa đứng được dậy chỉ bơi được như con baba thui :X yêu lắm ..

thaowitch

hihi..đáng iu quá nè...chúc mý pé mau ăn chóng lớn nhoa :):)
Có hình nhớ up lên coi típ nha bạn :)

kun_xjnh

Member
to entertainer : thank bạn nha để hôm nào rảnh mình sẽ post ảnh chó bố và chó mẹ cho cả nhà xem ....

ôi trông yêu quá.......................bạn ơi nếu có bán thì báo cho mình nhé...... trông thích quá điiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

kun_xjnh

Member
to thaowitch: mình sẽ up ảnh mới nhất của mấy bé lên mọi người cùng ngắm

kun_xjnh

Member
to vuhungcuongkta : thank bạn....mình sẽ giữ lại 1 bé còn lại 2 bé kia mình sẽ nhượng lại cho bạn nào có cùng sở thích về mấy chú lợn con này :X:X:X

My Johnny

Nhìn mấy chú "heo tây" này đẹp thật, không biết mấy chú cún nhỏ này bao nhiêu tiền còn để dành túm một em về nuôi

Blackbear

Member
to vuhungcuongkta : thank bạn....mình sẽ giữ lại 1 bé còn lại 2 bé kia mình sẽ nhượng lại cho bạn nào có cùng sở thích về mấy chú lợn con này :X:X:X
Bạn pm cho mình giá của các bé và địa chỉ để đến thăm nhé. >:D<>:D<>:D<