• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Clip thức đêm làm tặng các anh chị hội yêu mèo Hà Nội

meonho124

Member
Không hiểu sao em lại có hứng thú thức cả đêm làm cái clip này , mấy hôm nọ nghe bài "A little love " của Fiona + lời bài hát , em thấy nó rất rất ý nghĩa và tưởng tượng ra " A little love " chính là tình yêu bé nhỏ mà những chú mèo dành cho chúng ta và chúng ta dành cho chúng .
Clip có ảnh 3 em mèo nhà em ai phát hiện ra chúng nó có quà tặng nho nhỏ :blusshing: .
Mong rằng mọi người dành chút thời gian , xem clip đầu tay của em :p
đây là link clip trên youtube , :)(( hình như forum mình không có chức năng up ngay clip lên forum )

thuan81

Active Member
chip về hình ảnh những bé mèo hay lắm đó bạn!mình thich clip này lắm có những hình ảnh ngộ nghĩnh dễ yêu!chúc bạn sẽ có những clip hay và ngày càng đặc sắc cho hội yêu mèo vietpet!:love struck:

fat.L.T

Member
trong clip có bé anh màu lilac bé màu đồi mồi nhà em là của chị đúng không ạ :D còn bé còn lại em không đoán được chị giới thiệu đi

Clip hay quá. Vất vả cho bạn rồi. Cảm ơn bạn và chúc hội yêu mèo Hà Nội ngày càng lớn mạnh :love struck:

mình đoán thử nha ở 1:05,1:14,1:44,2:04,2:07.... là mèo nhà ấy à?nhà ấy có 3 ẻm 1 ẻm trắng,1 ẻm màu bê tông :)) và 1 ẻm mướp hả :D clip hay quá :)

hay đấy,xem xong càng thấy yêu em mèo của mình hơn,cố gắng làm thêm mấy cái clip hay nữa nhé bạn

mr.tuan93

Member
rất clip hay quá bạn :) bạn có thể cho mình hỏi bạn làm clip bằng phần mềm gì được không? mình cũng đang muốn làm 1 cái clip hihi ^^! thank's bạn nha :)

ruồi bẹp

Active Member
rất clip hay quá bạn :) bạn có thể cho mình hỏi bạn làm clip bằng phần mềm gì được không? mình cũng đang muốn làm 1 cái clip hihi ^^! thank's bạn nha :)
window movies maker làm được đó bạn :D
hoặc nếu không dùng proshow với corel cho nó pro :nerd:

mình xem xong bài hát này mình nhớ lại tất cả những kỉ niệm về........mình buồn lắm,nhưng cũng cảm ơn bạn vì đã làm 1 clip xúc động ntn

ruồi bẹp

Active Member
clip hay e thấy clip mà chủ thớt post lên hình là là xài proshowgold :)
cái đấy dùng thì thích, nhưng những bạn mới bắt đầu cứ dùng window movies maker cho nó tiện, đơn giản, dễ làm mà vẫn có nhiều thứ để lựa chọn :D

bạn làm video hay lắm, mình thỉnh thoảng cũng hay làm nhưng mình dùng studio9...mèo của bạn thật đáng yêu....

meonho124

Member
Cảm ơn mọi người clip này em làm bằng movie maker em thấy bài hát này hợp với mèo và kỉ niệm về chúng trong chúng ta quá
,Mọi người ủng hộ quá , em rất rất cảm ơn :((

Mèo nhà em 1 bé lilac 1 bé đồi mồi bắt ở nhà Fat , còn 1 bé bí ẩn là mèo ta nếu ai đoán đúng bé thì cực tài , em sẽ có quà to to he he :p .
Kết quả sẽ có trong vài ngày nữa càng nhiều bạn đoán càng tốt hihi :p

hoalinh

Member
Có mà , đang nghe nhạc bài hát đó ..........ca sĩ hát hay ..... những chú mèo đẹp và người làm video clip cũng giỏi , giỏi như bác sĩ chiền đẹp trai đỡ đẻ cho Xù sinh bé thứ 4