• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Clip chuyện cảm động cuả đàn khuyển với chủ sau trận động đất

GA_DONG_TAO

Active Member
Loại chó này của Nhật đúng không ông Phong??? NHờ mấy người bạn Nhật hỏi giá nhưng có vẻ khá đắt... ngang ngửa với một chú GSD giá phả tốt.

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Tôi cũng đoán thế! Thấy nó hay có ý nghĩa nên tôi mới gửi lên chứ có tìm hiểu dòng này đâu. Chắc là ông bạn cũng tên Phỏng nhưng nhưng khác kg ha ha!

GA_DONG_TAO

Active Member
Hehehehehe... Tôi hỏi cô bạn Nhật rồi, nhóc này tên shiba, loại này bên NHật đang chuộng và không đắt lắm. Chỉ có akita inu thì đắt... Họ có thể mua giúp mình nhưng giá vận chuyển nghe đâu cao quá... Nhìn co Akita inu mà mê mẩn.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Hehehehehe... Tôi hỏi cô bạn Nhật rồi, nhóc này tên shiba, loại này bên NHật đang chuộng và không đắt lắm. Chỉ có akita inu thì đắt... Họ có thể mua giúp mình nhưng giá vận chuyển nghe đâu cao quá... Nhìn co Akita inu mà mê mẩn.
Suốt ngày lại cứ mê thế này........là chết rồi :p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p

GA_DONG_TAO

Active Member
Có ai cấm mê đâu chú? Chỉ có mê mà không làm đến nơi, đến trốn.. gây hậu quả thì mới đáng sợ. Hôm nằm xem bộ phim về chú chó này đợi chủ mà cảm động quá... Có khi anh phải bán con phốc đen đi để dồn tiền mua akita chú Tùng ah.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Có ai cấm mê đâu chú? Chỉ có mê mà không làm đến nơi, đến trốn.. gây hậu quả thì mới đáng sợ. Hôm nằm xem bộ phim về chú chó này đợi chủ mà cảm động quá... Có khi anh phải bán con phốc đen đi để dồn tiền mua akita chú Tùng ah.
FOX đen không biết như nào nhưng nghe nói thì cũng ok, chuyển xuống đây là có tiền mua akita :D:D

nguyenmaiphuquy

Active Member
CLip cảm động quá,vừa xem xong gọi ngay 2 con cún lại xoa đầu vuốt ve 2 đứa 1 lúc.

trangphuong

Active Member
Bác P làm em chó sứ nuôi cho nhàn không, em đảm bảo 99% không phản chủ, ngày ngày bác đi làm bác đặt nó ở cửa cho nó ngóng bác...=))...
Còn 1% nó chó sứ bị bắt buộc làm phản thì em không dám nói...ka..ka...

trangphuong

Active Member
Bác P làm em chó sứ nuôi cho nhàn không, em đảm bảo 99% không phản chủ, ngày ngày bác đi làm bác đặt nó ở cửa cho nó ngóng bác...=))...
Còn 1% chó sứ bị bắt buộc làm phản thì em không dám nói...ka..ka...