• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB yêu mèo SG- OFF chính thức cuối tháng 9 đầu tháng 10

julioboy

Member
mình nghĩ là off dịp nào mọi người cùng rảnh thì hay hơn, chứ mấy ngày lễ, giờ nói thì hay lắm tới đó lại có những công việc không tên mà lại thành bận đột xuất cho coi, đó cũng chỉ là ý kiến riêng của mình , ko biết mọi người thì sao ?
thì off gần lễ mà,để có không khí vui tươi chứ hihi

becan1987

Member
Thì đó chỉ là kinh nghiệm của mình thôi, khi đi học cũng như đi làm, cứ tới gần lễ lớn là bận túi bụi luôn, kinh nghiệm thương đau. hixhix

dexom555

Member
lần off nào thì cũng có thông báo chính thức hết đó bạn ơi !
bạn vui lòng theo dõi thường xuyên nhé !
dự tính là ngày CN đầu tháng 11 .....

các bạn ơi bọn mình trao đỗi nick yahoo chat đễ trao đỗi vớ nhau tiện hơn nhé

Y!H : dexom555

hihi

julioboy

Member
julio thích nhất mấy tấm này nà
chủ quán cafe heaven đây ,tự solo ôm mèo chụp luôn,tranh thủ làm kỉ niệm,hihi

em lulu của bạn chương thích trèo trên lưng lắm,nhìn gét không,tắm này mỗi người xung quanh mỗi kiểu ai cũng nhìn chú mèo mà ngạc nhiên

nào nào chúng ta cùng nhìn lên nào

hihi chị yêu em quá em ơi về ở với chị nha em,

anh đô ơi em chẳng quen ai hết,anh cũng vậy thôi em

rosyrain

Member
Con Ruby của cưng càng nhìn càng thấy nó đẹp ghê vậy, mà anh sợ đám bông trắng này lắm rồi...và con Gấu là điển hình cho sự ở dơ = trùm phá phách !

becan1987

Member
nhìn mấy bé đáng yêu quá đi , bé xù ngoan hiền , lulu nhìn mặt ranh quá đi, chắc là nghịch như quỉ sứ ấy nhỉ,
thông tin cho việc off vào tháng 11 tới đâu rồi các bác

muop_con

Em chào cả nhà, em mới tham gia diễn đàn thôi...Cả nhà mình khi nào off thì cho em tham gia với có được không ạ?... Không biết Mướp bé nhà em có chịu đi off với em không nữa... :p Thế tháng 12 này cả nhà có định off không ạ?

bhebhe

Mình lâu lắm mới vào lại diễn đàn. Bao giờ off nữa nhớ PM mình nhé.

julioboy

Member
hiz hiz ban nao muon di off thi de so DT lai nhe ..........xin mod lan nay vi may bi loi nhe

Mình chưa đi off bao giờ, không biết có tham gia được không nhỉ?
Khi nào off thì cho minh ké với nhé ^O^, mình không lên mạng thường nên có thể PM cho mình không nhỉ? ĐT: 0904504334
Cám ơn nhiều nhiều! ^v^

babytired

Member
có ma này ở miền nam nhưng cư ngụ tại Úc thấy mọi người nhắn tin offline thòm thèm muốn đươc đi nhưng không về được... Chắc hẹn năm sau nha :D... Hi vọng tết năm sau em đi "dề" quê "en" tết "dới" tía má em mọi người cho em tham dự hen...