• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB VP HP thông báo OFFLINE 31.07.2011

phu_kienan

Member
nhìn đôi này phê thật trong em gsd vẫn là vĩnh cửu, em mong buổi off tháng này em đc mở mang tầm mắt và học hỏi đc nhiều kinh nghiệm từ các ace nuôi gsd sao em mong đến ngày off thế

phu_kienan

Member
đã chịu chơi thì cho e nó lên taxi là tới đc chỗ off mà, mà thì chú thăng lên đòn đi là ok thui phải ko chú thăng đằng nào cũng mất công giúp phải giúp đoàng hoàng e nói vậy có đúng ko các a <:p<:p<:p<:p<:p<:p

khanhthu

cái này khó nha.a có phải huấn luyện chóa đâu cơ chứ.theo a thì e cứ chói chân chói tay nó.e vs ngiu khênh nó ra chỗ off là oki=))=))=))=))=))=))
xong r vấn đề là chở nó ra = j,trói nó r đặt nó ở đâu, chồng e chưa có bằng chưa lái oto đc.
p/s: ô a có cái thái độ thiếu bằng phẳng đấy

khanhthu

mỡi a quyên gớp cho e 2k đi taxi vs chó đi, a Thăng đưa e trc, hoom ấy ra lấy tiền quyên gớp sau:x,50k thuj

ut_cung_vn

Phu_kien an nhà ở đâu vậy, hôm nào qua giao lưu tí. Bạn nuôi mấy em GSD. Mình cũng ơ bên Kiến An đây. Sáng nào cũng cho LuLu nhà mình lên núi tập thể dục đấy.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Phu_kien an nhà ở đâu vậy, hôm nào qua giao lưu tí. Bạn nuôi mấy em GSD. Mình cũng ơ bên Kiến An đây. Sáng nào cũng cho LuLu nhà mình lên núi tập thể dục đấy.
Núi bên Kiến An nổi tiếng hay giết người cướp của, lên đấy sợ lắm bác à, đang dắt chó đi nó cho phát ra đi rồi cướp chó thì hỏng...kkekekekeke :)):))

lại kiến an ah.akaka.hôm nào off VP KIEN AN trên núi đê....................

phu_kienan

Member
các nói thế nào em ở ngay chân núi đây làm gì có các ace cứ nói thế oan cho chúng em quá , em ở tây sơn còn bác ở đâu có phỉa bác gần gần nhà a nam làm quân sự ở phường trần thành ngọ ko, em cũng hay cún nhà em lên núi nhưng ko đc thưồng xuyên vì do công việc của em

phu_kienan

Member
anh cho em cái số để ae còn liên lạc những lúc rảnh dỗi gặp nhau để chém ahhaha

_DIAMOND_1984

UP lịch OFF VP HP lên đầu nào................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

bebe6383

Member
Lịch off có sớm Tùng nhỉ ! Sáng nay mình nhận được tin một thành viên của chúng ta sẽ chấm dứt cuộc đời độc thân . Chúc Đức Phạm trăm năm hạnh phúc đầu bạc răng "lung lay" đi cả nhà ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

_DIAMOND_1984

Lịch off có sớm Tùng nhỉ ! Sáng nay mình nhận được tin một thành viên của chúng ta sẽ chấm dứt cuộc đời độc thân . Chúc Đức Phạm trăm năm hạnh phúc đầu bạc răng "lung lay" đi cả nhà ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !
Tuổi trẻ tài cao chị à, có gì CN này đám cưới Đức Phạm, VP HP có khi bủa vây chúc mừng em nó tý chị nhỉ ?? không biết vợ con xong có thời gian chăm chó đẻ nữa ko đây :D:D

bebe6383

Member
Chị thấy vợ Đức cũng có vẻ yêu cún lắm .Bé xinh xinh mà ngoan thế là mừng cho Đức rồi .Còn Đức nó có bận chăm vợ con thì cũng vẵn chăm cún như thường nếu không chắc chẳng ai yêu cún lại muốn lập gia đình nữa đấy hihi .

kakapham

Member
mong ngóng đến ngày 31-7 quá nhỉ,e mang hàng mới của e ra
gửi lời chúc mừng tới Đức Phạm nhé,bé thế mà khỏe............<:p<:p<:p

phu_kienan

Member
<:pa tùng ơi cho e đăng kí 5 quyển lịch nha sao mong ngay` đến ngày off để giao lưu với các ace quà hì hì

cocker.fan

Active Member
mong ngóng đến ngày 31-7 quá nhỉ,e mang hàng mới của e ra
gửi lời chúc mừng tới Đức Phạm nhé,bé thế mà khỏe............<:p<:p<:p
lại mang mèo ra hả a :)) :)):)):)):)) ........................