• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB VP HP thông báo OFFLINE 31.07.2011

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
CLB VIETPET HP XIN THÔNG BÁO LỊCH OFFLINE 29.05.2011

1 . Thời gian và địa điểm :

* Thời gian : 15 giờ 30 chiều Chủ Nhật ngày 31 tháng 07 năm 2011.
* Địa điểm : Hồ An Biên ( Đằng sau Đài Tưởng Niệm Anh Hùng Liệt Sỹ ) Đường Lạch Tray _ Ngô Quyền _ Hải Phòng.

2 . Nội dung :

* Chương trình tưng bừng hướng ứng OFFLINE tháng 7

Vậy rất mong ACE VIETPET Hải Phòng nhiệt tình hưởng ứng và bớt chút thời gian mang cún cưng ra giao lưu để góp phần xây dựng cho phong trào của thành phố ngày càng phát triển..

Thay mặt CLB xin chân thành cảm ơn ..!!!

Mr Tùng : 0936978888
Mr Đại : 0914379588

Thân... ./.

_DIAMOND_1984

CLB VIETPET HP XIN THÔNG BÁO LỊCH OFFLINE 31.07.2011

1 . Thời gian và địa điểm :

* Thời gian : 15 giờ 30 chiều Chủ Nhật ngày 31 tháng 07 năm 2011.
* Địa điểm : Hồ An Biên ( Đằng sau Đài Tưởng Niệm Anh Hùng Liệt Sỹ ) Đường Lạch Tray _ Ngô Quyền _ Hải Phòng.

2 . Nội dung :

* Chương trình tưng bừng hướng ứng OFFLINE tháng 7

Vậy rất mong ACE VIETPET Hải Phòng nhiệt tình hưởng ứng và bớt chút thời gian mang cún cưng ra giao lưu để góp phần xây dựng cho phong trào của thành phố ngày càng phát triển..

Thay mặt CLB xin chân thành cảm ơn ..!!!

Mr Tùng : 0936978888
Mr Đại : 0914379588

Thân... ./.
.........................................................................................

Chúc ace VP HP có buổi offline vui vẻ và nhiều chương trình hấp dẫn. Khi nào rỗi e cũng phải về chơi phát :-h:-h

phu_kienan

Member
ace ơi, em gái nhà e đang nuôi con lên ko đj đc em ko người ko có đc ko, em có 1 em trai đc 7 tháng tuổi gsd ace đậy bảo thêm, tại e giờ mới nuôi, e mong buổi off thành công rực rỡ, e là người mới mong ace chém nhẹ tay để cho em còn tiếp thu xin trân thành cám ơn

_DIAMOND_1984

Chúc ace VP HP có buổi offline vui vẻ và nhiều chương trình hấp dẫn. Khi nào rỗi e cũng phải về chơi phát :-h:-h
Cảm ơn bạn đã ủng hộ cho phong trào OFFLINE của ACE HP, nếu có dịp bạn về HP OFF với anh em HP cho vui nhé ...
ace ơi, em gái nhà e đang nuôi con lên ko đj đc em ko người ko có đc ko, em có 1 em trai đc 7 tháng tuổi gsd ace đậy bảo thêm, tại e giờ mới nuôi, e mong buổi off thành công rực rỡ, e là người mới mong ace chém nhẹ tay để cho em còn tiếp thu xin trân thành cám ơn
Hy vọng cuối tháng đi OFF được tiếp nhận thêm 1 thành viên mới của VP HP, OFF ra chơi bạn nhé, có niềm đam mê cún là được chứ có mang chó ra hay không nó tùy điều kiện của từng người, không thành vấn đề bạn ạ

hôm đó a vác hậu duệ của cello nhà ĐỖ ẢNH đi cho mọi người đánh giá.con đấy thần kinh rất tốt đó a ah

phu_kienan

Member
em mong cac' ace trong club chỉ thêm em xin trân thành cám ơn anh diamond va` toàn thể ace​

phu_kienan

Member
đợi tới off em cho em gái của em đi để ra ace, em gái em là hậu dệu của cello nhà đỗ ảnh em mới đưa e nó về nhập hộ khẩu hp hôm mùng 8 tháng 7 vừa rùi, mong ace chém nhẹ tay rùm

ut_cung_vn

Up cho anh em đi off đông đủ nhé.
Có ai biết chủ nhân của em GSD này không. Mà hình như bác DucPham biết thì phải. Bác nào biết cho em xin cái số điện thoại nhé. LULU nhà mình tháng sau có lẽ là đến nước. Mình muốn cho cặp đôi lông domi này kết duyên.

_DIAMOND_1984

Up cho anh em đi off đông đủ nhé.
Có ai biết chủ nhân của em GSD này không. Mà hình như bác DucPham biết thì phải. Bác nào biết cho em xin cái số điện thoại nhé. LULU nhà mình tháng sau có lẽ là đến nước. Mình muốn cho cặp đôi lông domi này kết duyên.

Cứ gọi cho Duc_Pham , đôi trai tài gái sắc này chắc chắn sẽ được kết duyên vào 1 ngày đẹp trời, em Putin này giờ đang thuộc sở hữu của 1 Đại gia sản xuất inox và bất động sản bên Khu An Đồng, cách trại Đức Phạm khoảng 10 phút đi xe máy :(

Thông báo sớm thế nhỉ
Lần này biết đưa thằng nào đi đây, lắm mối khó chọn lựa:))
Ha ha!!!!!!Khó thật đấy??????Theo A dòng gì A không biết,chứ Rott thì E cứ đem cả 2 em đi E à.Chúc mừng chú có 2 em Rott đẹp!!!!!!!!!!!!!!!

khanhthu

e xin hỏi 1 vấn đề rát nan jai? là hiện e đang nuôi 1 e phú thái, nó nặng gần 30kg, nặng như cái cối đá lỗ, mà nó ko chịu chạy theo xe dắt, cũng ko thik đi bộ theo chủ, khi đi radduwwongf nó ham đi lung tung tìm tòi, e phai làm tnao để đua nó tới off đc (đề nghị a Buithang là ng trc hết phải nhiệt tình giúp đỡ

e xin hỏi 1 vấn đề rát nan jai? là hiện e đang nuôi 1 e phú thái, nó nặng gần 30kg, nặng như cái cối đá lỗ, mà nó ko chịu chạy theo xe dắt, cũng ko thik đi bộ theo chủ, khi đi radduwwongf nó ham đi lung tung tìm tòi, e phai làm tnao để đua nó tới off đc (đề nghị a Buithang là ng trc hết phải nhiệt tình giúp đỡ
cái này khó nha.a có phải huấn luyện chóa đâu cơ chứ.theo a thì e cứ chói chân chói tay nó.e vs ngiu khênh nó ra chỗ off là oki=))=))=))=))=))=))

_DIAMOND_1984

cái này khó nha.a có phải huấn luyện chóa đâu cơ chứ.theo a thì e cứ chói chân chói tay nó.e vs ngiu khênh nó ra chỗ off là oki=))=))=))=))=))=))
Thôi anh Thăng giúp em nó đi, gì mà khó thế, phải hêt lòng vì chị em chứ :p:p