• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB VP HP thông báo OFFLINE 30.10.2011

Tháng này xem thế nào đẹp trời chơi quả tổng động viên nhỉ ??? anh giờ chán quá con DOGO ngày càng to thành ra đem ra cũng khó, ngại ghê
chán thì mai e đánh xích lô qua mang về nuôi ít hôm nha.hôm qua kết mấy con lấc cấc nhà a quá đây

Boy Hai Phong86

Active Member
Tháng này xem thế nào đẹp trời chơi quả tổng động viên nhỉ ??? anh giờ chán quá con DOGO ngày càng to thành ra đem ra cũng khó, ngại ghê
Thế rot có được mang theo không anh ơi , em sợ mấy con pit ngoài đó nó cắn thì chết hihi

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Thế rot có được mang theo không anh ơi , em sợ mấy con pit ngoài đó nó cắn thì chết hihi
Cứ mang hết đi, con nào bé bé đáng yêu mà nghịch quá ko trông được bảo anh anh bảo thằng sát thủ nó trông hộ cho 8->:D

còn gần 2tuan nữa mới đc đi of.sao lâu vậy ta...k biết lần of này o chuơng trình văn nghệ gì k nhi???

tee

Member
vui quá đi mất :( thèm đc off quá. Rất buồn vì bị hoãn cuộc off bóng đá cùng anh em HP........

phu_kienan

Member
Mr-cô đơn xin gửi lời chào thân ái tới ACE vietpet HP, lâu lắm rùi e mới đc onl >:D<, cả tháng chỉ mong tới ngày off để đc ngắm chó và ACE chúng ta chém gió hjhjhj<:p

Mr-cô đơn xin gửi lời chào thân ái tới ACE vietpet HP, lâu lắm rùi e mới đc onl >:D<, cả tháng chỉ mong tới ngày off để đc ngắm chó và ACE chúng ta chém gió hjhjhj<:p
cô đơn cái gì....tình hình bồ bịch thế nào rồi ông a.=))=))=))cẩn thận k vk nó lại xẻo mất đấy:)):))

tuanhd

Member
đằng nào thì tháng này vietpet Hải Dương cũng ko tổ chức off lên dù chẳng ai mời nhưng mình cũng xuống HP xem các ban vietpet HP off ,chắc chắn sẽ được ngắm nhiều em pet đẹp lắm đây.:)):)):))

tee

Member
đằng nào thì tháng này vietpet Hải Dương cũng ko tổ chức off lên dù chẳng ai mời nhưng mình cũng xuống HP xem các ban vietpet HP off ,chắc chắn sẽ được ngắm nhiều em pet đẹp lắm đây.:)):)):))
nản quá anh ạ .

khi xuống nhớ mang e Tít xuống đấy nhé ông a nhes...:D

tình hình là em tít mới thẩm mỹ tai được 6 ngày,hiện vẫn đang trong thời gian dưỡng thương mà em
vậy thì mang ít bánh đậu xanh xuống a nhé.hôm trc e chẳng đc miếng bacnhs nào.chán mớ đời

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
CLB VIETPET HP XIN THÔNG BÁO LỊCH OFFLINE 30.10.2011

1 . Thời gian và địa điểm :

* Thời gian : 15 giờ 30 chiều Chủ Nhật ngày 30 tháng 10 năm 2011.
* Địa điểm : Hồ An Biên ( Đằng sau Đài Tưởng Niệm Anh Hùng Liệt Sỹ ) Đường Lạch Tray _ Ngô Quyền _ Hải Phòng.

2 . Nội dung :

* Chương trình tưng bừng hướng ứng OFFLINE tháng 10

Vậy rất mong ACE VIETPET Hải Phòng nhiệt tình hưởng ứng và bớt chút thời gian mang cún cưng ra giao lưu để góp phần xây dựng cho phong trào của thành phố ngày càng phát triển..

Thay mặt CLB xin chân thành cảm ơn ..!!!

Mr Tùng : 0936978888
Mr Đại : 0914379588

Thân... ./.
UP nào.......................................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!