• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB VP HP thông báo OFFLINE 26.08.2012

rottweilord

Member
Off đê off đê, lâu không ra off có khi chú Tùng xem xét lại tư cách thành viên là chết dở í chứ nhể?

P/S: Hôm đó CLB Rottweiler sẽ tham gia off cùng với Vietpet HP, sẽ có khoảng gần chục gương mặt Rott của CLB sẽ tham gia bao gồm cả Edmond, Matrix, Amant, Falko, Dino,...và một số hoạt động phụ trợ của CLB.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Rất vui vì đc đón tiếp anh em HPRC nhà mình, anh Tuyên ơi CN này anh với anh em bên hội ROT ra chơi cho vui anh nhé, hen gặp anh em vào CN này, hâm mộ thằng EDMOND quá mà chưa có dịp đc chiêm ngưỡng :p:p

Boy Hai Phong86

Active Member
Off đê off đê, lâu không ra off có khi chú Tùng xem xét lại tư cách thành viên là chết dở í chứ nhể?

P/S: Hôm đó CLB Rottweiler sẽ tham gia off cùng với Vietpet HP, sẽ có khoảng gần chục gương mặt Rott của CLB sẽ tham gia bao gồm cả Edmond, Matrix, Amant, Falko, Dino,...và một số hoạt động phụ trợ của CLB.
Chết quân số của em bác gọi nhiều thế làm sao em kham được bây giờ hichic:((

bamvao2

Member
hay quá ạ.càng đông càng vui.em đang tìm cách cho cả 5 bé ở nhà đi đây.:D:D:D.mà e đang nuôi thử 1 em rot gần 3 tháng.đem ra ae nhận xét hộ.mà cho e hỏi tí rot có huyền đề ko ạ?thank ace hp.up cho vietpet hải phòng bay cao:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

bamvao2

Member
gấp một nghìn hạc giấy ước CN này ko mưa.tốt nhất là thứ 7 nắng to CN mát mẻ cho n đỡ bẩn.:D:D:D:D:D.càng đông càng vui nhé. up...............................................cho Vietpet Hải Phòng

bamvao2

Member
up cho vietpet Hải Phòng.em thấy a đưa thông báo qua giao vặt đi anh ạ.chứ ở đây ít ae ngó qua a ạ

bamvao2

Member
tại vì em nghĩ như e hồi mới chơi chỉ biết vào rao vặt thôi.mà em là sv.hè đang ngồi ko ở nhà.lên dđ liên tục.em thấy thỉnh thoảng mới có ng mà chỉ đc 2,3 ng thui.e biết dđ đc 4 năm zùi nhưng thời gian gần đây mới đi off đc vì bận ôn thi quá.:D mà a đang nuôi bé j thế a

phamhuyhoang

Active Member
!!!!!!

up cho vietpet Hải Phòng.em thấy a đưa thông báo qua giao vặt đi anh ạ.chứ ở đây ít ae ngó qua a ạ
Bạn lên đọc kỹ nội quy diễn đàn đi nhé ?
Chúc CLB có buổi off thành công tốt đẹp !!!

bamvao2

Member
cám ơn phạmhuyhoang vì đã nhắc nhở.mình cũng chỉ mới tham gia các hoạt động khác của dđ.trc mình chỉ vào rao vặt thôi.

cám ơn phạmhuyhoang vì đã nhắc nhở.mình cũng chỉ mới tham gia các hoạt động khác của dđ.trc mình chỉ vào rao vặt thôi.
Cảm ơn em đã tham gia vào hoạt động của VP HP, nhưng đây là topic thông báo em nên đọc và tham khảo nhé, chứ đừng nên nói ẩu như thế sẽ lệch lạc đấy, diễn đàn sinh ra box này là box phóng sự tường thuật , mọi hoạt động em lại nói cho vào mục mua bán thì potay :D

bamvao2

Member
up cho ngày mới nhé.vậy là hum nay trời đẹp zùi.các bé xếp hàng chuẩn bị làm lông chiều còn đi off.:D:D:D:D:D:D:D:D:D

CLB VIETPET HP XIN THÔNG BÁO LỊCH OFFLINE 26.08.2012​

1 . Thời gian và địa điểm :

* Thời gian : 16 giờ ( 4 giờ ) chiều Chủ Nhật ngày 26 tháng 08 năm 2012.
* Địa điểm : Hồ An Biên ( Đằng sau Đài Tưởng Niệm Anh Hùng Liệt Sỹ ) Đường Lạch Tray _ Ngô Quyền _ Hải Phòng.

2 . Nội dung :

* Gặp mặt & cùng nhau giao lưu chia sẻ kinh nghiệm nuôi cún

Vậy rất mong ACE VIETPET Hải Phòng nhiệt tình hưởng ứng tham gia và bớt chút thời gian mang cún cưng ra giao lưu để buổi OFFLINE thành công tốt đẹp & góp phần xây dựng cho phong trào của thành phố ngày càng phát triển..

Thay mặt BCN CLB xin chân thành cảm ơn ..!!!

Mr Tùng : 0936978888
Mr Đại : 0914379588

Thân... ./.
UP nào.......................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!