• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB VP HP thông báo liên hoan Tất Niên cuối năm

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng

CLB VIETPET HP THÔNG BÁO TỔ CHỨC TẤT NIÊN CUỐI NĂM 15.01.2012

1 . Thời gian và địa điểm :

* Thời gian : 17 giờ 30 chiều tối Chủ Nhật ngày 15.01.2012
* Địa điểm : Quán ăn ở Văn Cao ( Địa chỉ BCN sẽ thông báo đến từng người )

2 . Nội dung :

* Chương trình Tổng kết những hoạt động của VP HP năm 2011 và định hướng phát triển và những hoạt động cho năm mới 2012

* Giao lưu giữa các thành viên

Vậy rất mong ACE VIETPET Hải Phòng nhiệt tình hưởng ứng và bớt chút thời gian tham gia để có 1 buổi gặp mặt Tất Niên cuối năm thành công & vui vẻ & đoàn kết.

Thay mặt CLB xin chân thành cảm ơn ..!!!

Mr Tùng : 0936978888
Mr Đại : 0914379588

Thân... ./.

rottweilord

Member
Chú _DIAMOND1984_ đâu rồi ấy nhở? Post lại ảnh liên hoan tất niên đê. Trừ cái ảnh anh, chú và chú Dũng nhá. Khiếp quá, em Mai dìm hàng các anh. Ba cái mặt thêm một vòng tròn nữa là thành nguyên cái logo hãng Audi. Há há...

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Chú _DIAMOND1984_ đâu rồi ấy nhở? Post lại ảnh liên hoan tất niên đê. Trừ cái ảnh anh, chú và chú Dũng nhá. Khiếp quá, em Mai dìm hàng các anh. Ba cái mặt thêm một vòng tròn nữa là thành nguyên cái logo hãng Audi. Há há...
Sau thời gian nghỉ TẾT và hiệu ứng của Bánh Chưng hiện tại tất cả các bộ nhớ đang quá tải và có dấu hiệu mất dữ liệu có gì bác thông cảm nhé ..................heheheheh..........đang tháng ăn chơi mà bác, em sẽ post lại sau :D:D

bác nói làm em ngại chét đi đc..e chỉ chụp những sự thật thôi mà. bác fai hỏi anh tùng pst kiểu gì chứ nhỉ.