• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB Vietpet Hải Dương thông báo Off sinh nhật lần thứ 4

longtroc

Member
chúc mừng anh em hải dương ngày càng lớn mạnh phát triển hơn nữa chúc mừng

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Ban chủ nhiệm CLB Vietpet Hải Dương thông báo Off mừng sinh nhật lần thứ 4 năm 2011

Thời gian và địa điểm :

* Thời gian : 8 giờ 30' sáng Chủ Nhật ngày 13 tháng 11 năm 2011.
* Địa điểm : Vườn hoa đầu cầu Cong - đường Thanh Niên - P. Hải Tân - TP Hải Dương.

Vậy rất mong ACE Vietpet Hải Dương nhiệt tình hưởng ứng và bớt chút thời gian mang cún cưng ra giao lưu và tham dự buổi Off kỷ niệm sinh nhật lần thứ 4, góp phần xây dựng phong trào Vietpet Hải Dương ngày càng lớn mạnh.

T/M BAN CHỦ NHIỆM

ĐỒNG XUÂN DỰ
Xin chúc cho anh em VP HD có 1 buổi OFFLINE kỷ niệm sinh nhật lần thứ 4 thành công, vui vẻ và ý nghĩa.

Thân./.

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
!!!!

Hihihi chuẩn không cần chỉnh!!!Còn Bạn mình đoán không nhầm thì là đ/c: Vui đúng chưa???!!!khà khà!!!
vâng em đấy thấy anh em dạo này off ep đều đặn cũng thấy vui vui nâu lắm rồi mới có thời gian ngồi máy đây anh à !!!

vâng em đấy thấy anh em dạo này off ep đều đặn cũng thấy vui vui nâu lắm rồi mới có thời gian ngồi máy đây anh à !!!
Xong nhà rồi hả,đợt này phải về HD dự sinh nhật đấy nhé.Hôm nọ nghe dân Thanh Hà đồn Cậu chạy xe tít lắm hả..Hihihi

phamhuyhoang

Active Member
Anh hưng yên thay đổi Sang buổi chiều Neenah a em chơi ở hải dương rồi chiều về hưng yên đập phá tiếp

KimCuong

Active Member
Chúc mừng sinh nhật lần 4 Vietpet Hải Dương! Chúc anh em luôn mạnh khoẻ, nhiệt huyết với phong trào của Tỉnh nhà.

Chúc buổi sinh nhật sẽ hội tụ đầy đủ quần hùng từ các Tỉnh thành trên cả nước. Chúc thành công, đại thành công.

Nhớ anh em./.

rottweilord

Member
Oài, vụ này lớn đây. Hôm ấy mình lại đi Hải Dương một chuyến nào. Lên tận nơi chúc mừng anh em Thành Đông chứ. Phải bắt tay bằng được ít nhất bác Dự, chú Phi Anh, gặp lại chú Vũ quần soóc đẹp, chú Sang...

tuanhd

Member
có ai cho em mượn chó để em dắt đi ko.con PIT nhà em nó to mồm lắm lên lần này em ko dăt nó đi nữa.mà đi người không thì buồn.ai có nhiều chó mà ko dắt đi được thì pm cho em để em dắt đi hộ nhé=))

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
!!!!

Xong nhà rồi hả,đợt này phải về HD dự sinh nhật đấy nhé.Hôm nọ nghe dân Thanh Hà đồn Cậu chạy xe tít lắm hả..Hihihi
đâu có anh ? em chạy đuổi theo xe 113 để đi xem bắt ăn cắp chó, mà hôm đấy bắt được 1 ổ nhóm chuyên bắt trôm chó ở HD đấy . mấy ông CA thành phố HD cứ đòi xin chữ ký em mới mệt chứ !!!!=))=))=))=))=))

xiaobao

Member
hôm nào chuẩn bị a vũ alo cho em 1 câu nhé. anh em ra chuân bị chỗ để cho mấy cún đi dự sinh nhật haha

devil_cry

Member
đâu có anh ? em chạy đuổi theo xe 113 để đi xem bắt ăn cắp chó, mà hôm đấy bắt được 1 ổ nhóm chuyên bắt trôm chó ở HD đấy . mấy ông CA thành phố HD cứ đòi xin chữ ký em mới mệt chứ !!!!=))=))=))=))=))
có vụ này hả anh Vũ ..........................................................>-)