• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB những người yêu BASSET HOUND

lehoangdn

Member
Mình lập topic này nhằm kêu gọi và phát triển phong trào nuôi giống chó Basset Hound.
Mời tất cả các anh chị em có giống chó Basset Hound vào điểm danh.

Thân chào

lehoangdn

Member
Nhà ông anh em có 3 bé: 1 đực, 3 cái nhé
Anh chị nào giao lưu thì vào đăng ký

nhat111111

Mình đang cần tìm mua 1 em basset hound mau trắng vàng,bạn nào biết ai bán chỉ giúp mình với nhé.thích em ấy lâu rồi mà tìm mãi k thấy ai bán

vicky214

mình cũng đang muốn mua 1 e này về, nh trước hết mình muốn tìm hiểu thêm về giống này mà thông tin về e nó ít quá. Mng có kinh nghiệm về nuôi dạy, ưu nhược điểm của giống chó này thì chỉ cho mình với nhé :D

Undofala

Em cũng đang muốn mua một em này, bác nào có thì tung các bé lên sân nhé T_T

souchan

Chả thấy mấy ng nuôi Basset Hound nhỉ :(. M đang muốn nuôi 1 em mà không biết tìm nhà nào đẻ cả :(. Ở tiệm thì sợ xuất xứ ko rõ ràng nên ko dám mua.

tobiaz

mình rất mún nuôi 1 em basset hound mà vẫn chưa tìm đc chỗ bán, ai bít ở hải phòng hay Hà Nội có lứa nào mới đẻ thì cho mình bít với ;)

lehoangdn

Member
hiện tại mình đang có bầy basset hound có giấy gia phả VKA
có 4 màu: trắng vàng, nâu trắng, tri color

chubelun

Hi a.Hoang,
Cho minh xin hinh anh, so thang va gia ca cua may be nha. Dang rat quan tam.

Thanks