• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB Fox (MinPin, Toy Fox Terrier) : Fan của fox ơi vào đây điểm danh nào...

TraiDatTo90

Member
Hì, Chào cả nhà. Mình có 1 bé MinPin đến thời điểm này đc 3 tháng 13 ngày
Tính đến Time này bé nặng 2.5Kg và còn tiếp tục Ptriển 8->8->
Mình mong đc làm quen cùng Ae đam mê MinPin!:x:x
Ak, Bé nhà mình tên Rôn, Hân Hạnh đc làm quen vs các bạn!

>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

ngochan3107

Chó Fox mini 2 tháng tuổi ...bị ho khạc

Các ace giúp đỡ giùm em...E đã dẫn chó đi khám ..chích 3 ngày rồi mà vẫn k hết ho..còn ho nhiều hơn..Thấy e nó đau và la quá.nên k nỡ lòng nào chích nữa...mua thuốc về uống.Khám e nó: Viêm phế quản
Ace có bài thuốc da truyền nào trị bệnh này k? Chỉ em với...Chó đang biếng ăn..ace cho em hỏi loại giống chó này...thích ăn gì? Em cho ăn cơm trộn thịt bò,cá....chó k ăn...chỉ thích ăn Gel Nutri..thôi...có cách nào k vậy ace??

_xicalo_

Member
Hà Nội có con nào giống một trong những con này không nhỉ :D

minpin cũng đc tập nhé

_xicalo_

Member
màu đen vàng :D

có đuôi + phẫu thuật cắt sụn tai để tai cụp ai bảo ko đẹp

nhìn mipin xén tai đẹp wá

tinhyeuhp

Member
chùn chụt đến từ hp xin ra mắt

đây là bé chùn chút xin ra mắt mọi người

milena

Hello everybody. I have a minpin called Rick.
hehe. Tôi thắy đây có Minpin mằu nău...Thế là ko đúng đâu. FCI ko cho phép để mằu như thế :)
Chỉ có mằu đen-nău hoạc mằu đỏ (cam)
Đây la Rick

milena

Các bạn cho tôi hỏi là cái CLB fox nầy ở đâu?
Hè nầy có thề tôi với Rick về VN, muốn đi chơi và làm bạn với những người nuôi minpin ở Hà Nội :-h

he_he

Member
Các bạn cho tôi hỏi là cái CLB fox nầy ở đâu?
Hè nầy có thề tôi với Rick về VN, muốn đi chơi và làm bạn với những người nuôi minpin ở Hà Nội :-h
mình cũng ở HN đây ,minpin nhà bạn đẹp lắm :D:D:Dwelcome back to Vietnam ,khi nào về thì giao lưu nhé ,:D:D:D:D

soul

Member
bé nhà bạn đẹp lắm . mình ko biết up ảnh ai biết chỉ giúp mình với nhé :) bé nhà mình bị gẫy chân rồi =((

khongaibiet

Member
bé nhà bạn đẹp lắm . mình ko biết up ảnh ai biết chỉ giúp mình với nhé :) bé nhà mình bị gẫy chân rồi =((
bạn vào phần gửi hình ảnh ở chỗ hình con cún đó . gãy chân bạn phải cho đi bó bột .

Supermeo

Member
chào ACE trong box ạ ,mình xin đc gia nhập CLB
Dien dan vietpet.com
đây là cháu nhà mình , mọi người xem và cho e cái cmt trong topic :D

và đây là FB của Hội Miniture Pinscher Hà Nội (Fox Hươu), hội đang thành lập và dự kiến phát triển chó nhỏ điển hình là minpin, cùng tham gia , bàn bạc và chọn ra những con giống tốt nhất:D (dự định 2 tuần off 1 lần)
Log In | Facebook

rất vui đc làm quen với ACE có cùng niềm đam mê

soul

Member
bạn vào phần gửi hình ảnh ở chỗ hình con cún đó . gãy chân bạn phải cho đi bó bột .
thank ban nhé :x đây là bé nhà mình
chụp lúc bé 3 tháng giờ được 6th rồi hì hì tiện thể cho mình hỏi loại này là giống gì ?

ai biết cho mình chút thông tin nhé chó nhà ông anh mình 2t cũng sắp lên giống rồi mà chưa biết nên ghép với loại nào nữa :( bé nặng khoảng 1kg nhé :x

các anh chị ơi e đang là sv ở hà nội.e muốn mua 1 e phốc về để mẹ em nuôi trông nhà.loại nào cũng đc.vậy ac nào có thể để cho e giá sv đc ko ah.e cảm ơn nhiều.sđt của e đây ac gọi hoặc nt e đều tl hêt 0986 318 698.