• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB chihuahua Sài Gòn offline đi mọi người ơi

§am†§on

:yawn:Hix chỉ toàn xem mấy babyhuahua trong ảnh không thi ngứa tay quá.Sao clb mình không tổ chức offline đi nhỉ.Địa điểm là nhà bạn LULUHÔNG chẳng hạn.Để mọi người tha hồ chiêm ngưỡng vuốt ve.:-@

tranchau19777

:yawn:Hix chỉ toàn xem mấy babyhuahua trong ảnh không thi ngứa tay quá.Sao clb mình không tổ chức offline đi nhỉ.Địa điểm là nhà bạn LULUHÔNG chẳng hạn.Để mọi người tha hồ chiêm ngưỡng vuốt ve.:-@
dúng rùi dó bác...nên off cho vui.....

§am†§on

Uh nhất định phải tổ chức rồi.Nhưng phải để mình tậu một em huahua trắng rồi mới đi được(để khoe mà^^!)Ko biết 30/4 này mấy bạn có rảnh ko?

Kuppi

Active Member
Phải chi em Kuppi còn thì Kuqu tham gia cùng anh em để học hỏi! Nhưng trước sau gì cũng phải offline để thêm thông tin

chào cả nhà! mình cũng là 1 Fan của chihuahua,mình đang xây dựng 1 trại mini nuôi chihuahua tại Bình Chánh ( từ ngã tư siêu tốc vào khoảng 5km ) sắp đến mình sẽ nhận chăm sóc cún khi chủ vắng nhà.Chỗ mình có xe đưa rước cún tận nhà,chuồng trại sạch sẽ,bãi cỏ vui chơi , bác sĩ khám sức khỏe trước khi nhận và trả cún về với chủ nhân.nếu các bạn kg chê thì sau này cứ đến chỗ của mình off nhé!hi vọng được làm quen với các bạn yêu chihuahua.

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
đúng rùi - lâu lâu tổ chức offline di các bạn .......................................

tổ chức off show tại sao ko kiếm những chỗ gần gần trung tâm tp, đi xa quá, các bác có ngĩ cún của mình mệt hok?

§am†§on

Theo mình nghĩ offline thì đi xa xa khỏi nội thành cho nó thư thái.Kết hợp vừa giao lưu vừa tìm một góc bình lặng nào đó xa SàiGòn để tìm một chút sự bình yên cho tâm hồn phải không nào.Mình rất ủng hộ nhiệt tình của bạn nhocbulldog.Nếu nhà bạn ấy mà rộng rãi thoáng mát thì tại sao clb mình không đến đó nhỉ.Bạn nào ủng hộ thì cho ý kiến về thời gian tổ chức nha.

§am†§on

A họp mặt offline ở cv GiaĐịnh à.Vậy thì mình đi được.Chủ nhật tới này có offline không bạn.

Kuppi

Active Member
A họp mặt offline ở cv GiaĐịnh à.Vậy thì mình đi được.Chủ nhật tới này có offline không bạn.
Saigon-TOYDOGS CLUB Offline lúc 9am Chủ Nhật Tuần thứ 2 và Thứ 4 Mỗi Tháng! Bác đón theo dõi Offline nhe!

Mời Bác xem báo cáo offline lần 1 ngày 25May08 http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=6207
Mời Bác xem báo cáo offline lần 2 ngày 15Jun08 http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=7004
Mời Bác theo dõi lịch offline lần 3 ngày 29Jun08 tại chuyên mục CÂU LAC BỘ OFFLINE của diễn đàn Vietpet trong thời gian từ hôm nay 17Jun đến ngày Off 29Jun thì Topic này sẽ bị khóa lại!

nhoctiny

Hic, muốn đưa nhóc Tiny của mình đi off với mọi người lắm, nhưng CN nào cũng bận. Đành ngồi xem hình cho đỡ ghiền vậy.

do xuan hien

có ai có chihuahua đực không?cho mình xin giống với,tình hình đang gấp,mà mình vừa đóng học phí xong.help me!!!!
ai biết chỗ nào có thì chỉ mình với,rất cảm ơn!!!! 09.33.22.48.44 Hiển,mình ở Gò Vấp-tphcm

Lin Lin

Bao giờ gia đình mình đi offline nữa vậy nhỉ? em có 2 bé muốn dẫn đi chơi cùng với mọi người :) khi nào off mọi người hú em một tiếng nghen, em sẽ cho 2 bé ra mắt mọi người lần đầu tiên :)

taixin

Member

ừh mình thấy nên tổ chức một bữa họp mặt anh em đi để chia sẽ khinh nghiệm luôn mình thấy mấy công viên ở trong tphcm cũng được mà mấy bro có ý kiến gì không

whitebear

mình cũng đồng ý, vì mình cũng có 2 bé Chihua màu trắng 1 đực 1 cái đang muốn khoe cả làng đây.......