• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB chó Phú Quốc - Hà Nội

akaylove

Member
:)):)):)) Thấy chú buồn quá a post lại mấy cái ảnh chú xem đừng buồn nữa nhé, chúc mừng chó của chú đoạt giải 2 nhá. :)):)):))

Cám ơn anh zai :(
to a Thắng : A ơi cho em số phone của a Hùng hoặc nick của a í với :(( muỗn xem ảnh em Key lúc được giải nhì :((

tran van hoan

Active Member
:)):)):)) Thấy chú buồn quá a post lại mấy cái ảnh chú xem đừng buồn nữa nhé, chúc mừng chó của chú đoạt giải 2 nhá. :)):)):))

Lỗi buồn này không phải của riêng ai bác soidongbang ạ :day dreaming: . thôi nhưng buồn 1 TÍ nhưng vui nhiều TÍ là được bác ạ .

Lỗi buồn này không phải của riêng ai bác soidongbang ạ :day dreaming: . thôi nhưng buồn 1 TÍ nhưng vui nhiều TÍ là được bác ạ .
ăn cơm còn c ó hạt rơi hạt vãi, huống hồ...nhưng không thể không coi đó làm gương để rút kinh nghiệm

Ảnh ngoài luồng

Trưa nay vào trại thấy ảnh hay hay, chụp lại : Lợn - Ngỗng tuy là khác giống...nhưng sống trong hoà bình

vanglai213

Active Member
Trưa nay vào trại thấy ảnh hay hay, chụp lại : Lợn - Ngỗng tuy là khác giống...nhưng sống trong hoà bình
có cả lợn mán kìa ^^ ,bọn này ở chung nhà ăn chung là bọn nó ngủ chung đấy anh ơi. Hình cũng hiếm gặp

có cả lợn mán kìa ^^ ,bọn này ở chung nhà ăn chung là bọn nó ngủ chung đấy anh ơi. Hình cũng hiếm gặp
Đây là lợn SỌC DƯA : nó cũng văn vện như Phú quốc, lông sát và cứng=))=))=))và nó khó gặp hơn cả những chú PQ đẹp nữa đấy:-bd:-bd:-bd

vanglai213

Active Member
Đây là lợn SỌC DƯA : nó cũng văn vện như Phú quốc, lông sát và cứng=))=))=))và nó khó gặp hơn cả những chú PQ đẹp nữa đấy:-bd:-bd:-bd
hehe em tưởng lợn cắp lách anh à ^^ , nhà bác nuôi con gì cũng độc thế này :D thế bác phải nhân giống ra đi.

nguyenducminh63

Active Member
Anh ơi anh post ảnh thì post to lên như em cho nó hoành tráng. Em này được giải nhì đấy chứ không đơn giản đâu anh ơi. Nhìn hình thì cũng hơi khó nghĩ thật.:at wits end:

nguyenducminh63

Active Member
Chung sống hòa bình

Bức ảnh này chân thực mà ý nghĩa quá anh à. Biết bao giờ anh em mới được như này nhỉ? Nhìn mà ghen với bọn nó quá, hihi :D

soidongbang

Member
Anh ơi anh post ảnh thì post to lên như em cho nó hoành tráng. Em này được giải nhì đấy chứ không đơn giản đâu anh ơi. Nhìn hình thì cũng hơi khó nghĩ thật.:at wits end:

:)):)):)) Chú nì lại thế nữa rồi, bác Hoan và bác Thắng đã nói vậy mà chú còn xoáy thêm nữa thì a ngại lắm đấy .:)):)):))

Nhìn Ku cậu lợn sọc dừa nằm gọn trong chậu nhựa em lại liên tưởng đến món Lợn quay kiểu dân tộc rồi để nguyên con cho vô đĩa to,tưới thêm nước sốt....và vài chai rượu nút lá chuối....Thôi ối giời ơi........ACE mình.....đừng hỏi vì sao? Anh Thắng nhỉ?kkkkkkkk
Mà anh ơi con lợn đó anh mua ở đâu vậy? Bao tiền vậy anh?Ăn thịt có ngon hơn lợn mán không anh?

Gửi Minh : Có những cái mà anh đã từng nói rồi nay không nói lại, biết sai mà đã nhận lỗi rồi ( dù chẳng phải lỗi do ai) mà chú còn...đáng ăn đòn...
Gửi bạn Soidongbang: trong cuộc đời vốn thế đấy, sơ xuất là không thể tránh khỏi, nhưng chúng tôi đã dám nhìn thẳng vào sự thật và đã nhận thấy hạt san đó to như thế nào rồi nên đã chỉnh rồi nhé...hy vọng đàn chó của HN ngày càng hoàn chỉnh hơn...

Nhìn Ku cậu lợn sọc dừa nằm gọn trong chậu nhựa em lại liên tưởng đến món Lợn quay kiểu dân tộc rồi để nguyên con cho vô đĩa to,tưới thêm nước sốt....và vài chai rượu nút lá chuối....Thôi ối giời ơi........ACE mình.....đừng hỏi vì sao? Anh Thắng nhỉ?kkkkkkkk
Mà anh ơi con lợn đó anh mua ở đâu vậy? Bao tiền vậy anh?Ăn thịt có ngon hơn lợn mán không anh?
Chưa lo vụ khao mà lại còn đòi hỏi thắc mắc về chú PQ SOC DƯA này thì đáng bị như thế nào????hay hôm này tìm 1 em như vậy để khao ace nhé Tuấn, nó ít ít tiền thôi, nếu cần thì em với Minh cùng hùn lại mà khao, ( Cu Minh này xấu lắm, cậu ta cứ lờ tịt vụ nhận giải đi, chú nhớ nhắc lại cho chú ấy biết NGHỊ QUYẾT của CLB về vụ khao quân nhé...=))

Chúc Mừng 1 thành viên...

Sau khi được nhìn tận mắt, sờ tận tay thì....đi về và mãi hôm nay mới gửi lời chúc mừng đến Hoan...đã có 1 ...thành quả như ý...( ai muốn biết thì nên tới nhà Hoan để xem HÀNG QUỐC CẤM nhé...):beer...Bia rửa chân cho cu cậu ấy đi thôi, nợ nhiều quá rồi đấy=))=))

tran van hoan

Active Member
Sau khi được nhìn tận mắt, sờ tận tay thì....đi về và mãi hôm nay mới gửi lời chúc mừng đến Hoan...đã có 1 ...thành quả như ý...( ai muốn biết thì nên tới nhà Hoan để xem HÀNG QUỐC CẤM nhé...):beer...Bia rửa chân cho cu cậu ấy đi thôi, nợ nhiều quá rồi đấy=))=))
hehe sẵn sàng thôi anh , mà em bảo anh lên đường đi rửa tay bằng bia thì anh lại đi có việc còn gì nữa . vụ khao này không phải của riêng em đâu nhé :)) mà có cả anh góp phần thêm phong phú nữa đấy >:D<

để khỏi phải qua nhà em ngắm lại em nó nữa . anh xem tạm hình ảnh qua đường link em gửi lời cám ơn tới bác HẢI Máy Tàu nhé .

http://dogsinvietnam.com/diendan/showthread.php?t=790

nguyenducminh63

Active Member
Anh Hoan thì mua bia rửa chân còn anh Thắng thì phải mua bia tắm cả người đấy nhé ( nhà bán bia có khác ;;) ) :-bd:p:-bd:p. Chúc mừng 2 anh.

Anh Hoan thì mua bia rửa chân còn anh Thắng thì phải mua bia tắm cả người đấy nhé ( nhà bán bia có khác ;;) ) :-bd:p:-bd:p. Chúc mừng 2 anh.
anh không nghĩ như vậy đâu, mừng thì sẽ là mừng cho tập thể CLB phú quốc Hà nội, bao lâu nay cần nay mới có, còn có gì thì anh em mình tự hiểu thôi nhé...nên có khao gì thì mỗi người 1 tay vào nhé:beer

nguyenducminh63

Active Member
Thì em tếu táo cho vui vậy thôi. Em đồng ý cả 2 tay 2 chân luôn vì thần tượng của em là ca sĩ Lệ Quyên mà anh=)). Chúc mừng 2 anh.
anh không nghĩ như vậy đâu, mừng thì sẽ là mừng cho tập thể CLB phú quốc Hà nội, bao lâu nay cần nay mới có, còn có gì thì anh em mình tự hiểu thôi nhé...nên có khao gì thì mỗi người 1 tay vào nhé:beer