• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB chó Phú Quốc - Hà Nội

Anh Thắng ơi! Anh thấy ảnh em chụp cho anh đẹp không?
Hôm đấy nhiều ảnh đẹp lắm đó anh chon lọc rồi up hết anh nhé!
Hôm đó em đau đầu quá,vợ thì bầu bí nên phải về luôn!
Thôi để cuối tuần này anh em mình tổng kết vậy.kkkkkk
Anh thấy chú đúng là người có trách nhiệm, không những với vợ, với...và còn với trách nhiệm chiêu đãi ace nữa...cho điểm 10

Gửi Minh!
cái thứ nhất, nếu đã nhận nhiệm vụ thì phải bằng mọi cách : lội sông, leo núi....có khó mấy cũng đi mà nhận, nếu đến nhà mà Tuấn cũng không đưa thì phá cửa mà lấy...vì máy là của Tuấn nhưng hình ảnh lại là của tập thể, không thể chiếm giữ làm riêng tư hoặc cố ý chậm làm hoãn cái SỰ SUNG SƯỚNG của các ace khác được....
Gửi Hoàng!
Nếu Napoleon đứng xem mà không bắt tay vào đẩy thì đó mới là người chỉ huy tài ba, tiếc là ông ta lại đẩy...nên sau này ông ấy gặp thất bại và cả quãng đời còn lại như thế nào thì chắc các chú cũng biết=))=))=))
Hôm nay mới đọc bài anh Thắng viết!
Quả thực mấy ngày đấy em rất bận!Nhưng về sau em chẳng thức đêm để tải ảnh hơn 400mg gửi cho Minh đó!
Nếu không làm thế chắc Minh và anh không những đập cửa mà tất cả ACE đến đốt nhà em .....chết cả chủ lẫn Mắm rồi..
Sợ quá..kkkkkkk

tran van hoan

Active Member
tsmilanshoes [url=http://postimage.org/image/101ed11ok/ nói:
[/url]
Cả Chủ và...đều đang lườm các đối thủ...=))

Anh ơi con Lucky nhà em nó lườm các đối thủ đực khác là nếu đứa nào đẹp trai hơn chồng tao thì tao CẮN chết . nên chồng nó mới cỗm hết các giải đó .

javascript:void(0);
Chủ dắt chó chạy biểu diễn sau khi đoạt liền mấy giải ( Nhưng trong lòng đang lo làm sao đủ 20.000.000vnđ để chiêu đãi ace=))=))=)nên nét mặt đượm vẻ lo âu)

Em đã bảo rồi 20.000.000 vnd thì không lo . nhưng 2.000..... thì đau đầu . vinh quang sắp đến rồi ( bí mật):-c

tran van hoan

Active Member
Gửi anh Thắng

em này của ai mà ra dáng thế nhỉ , cũng biết cách mồi trai ra phết đấy , nhưng Mun của em ứ ừ ...........thèm rồi đấy :love struck:

soidongbang

Member

các con lớn hơn 1 chút nên cũng ra dáng đấy nhé
:)) Tui thấy tội nghiệp bác nì nè, cái bụng bia bự quá nên chắc chạy theo chú cẩu mệt lắm bác nhỉ :D

Nhưng phải công nhận tướng chạy bác ấy xì ...po ra phết các bác nhể ??? :)):)):))

tran van hoan

Active Member
:)) Tui thấy tội nghiệp bác nì nè, cái bụng bia bự quá nên chắc chạy theo chú cẩu mệt lắm bác nhỉ :D

Nhưng phải công nhận tướng chạy bác ấy xì ...po ra phết các bác nhể ??? :)):)):))

Dân nhà Võ + thêm vận động viên thể hình nữa nên PO..XÌ là điều dễ hiểu , chứ đâu có còi dí còi dị như anh em mình hehe:)):)):))

Bác nhìn em đằng sau đang nói chuyện với bác Lộc xem có Ronaldo và Cômăngteo không :)):)):))

soidongbang

Member
Dân nhà Võ + thêm vận động viên thể hình nữa nên PO..XÌ là điều dễ hiểu , chứ đâu có còi dí còi dị như anh em mình hehe:)):)):))

Bác nhìn em đằng sau đang nói chuyện với bác Lộc xem có Ronaldo và Cômăngteo không :)):)):))
:)):)):)) Bác nì người còi dí còi dị, chân lại vòng kiềng nên trông giống Garrincha hơn ấy chứ . :)):)):))

tu_balo

Member

Giải nhất chó sơ sinh( Hôm đó chú ẵm giải xong rồi chốn luôn: anh thay mặt các ace thông báo cho chú luôn nhé : Mỗi giải nhất KHỔ CHỦ phải lo 5000000vnđ chiêu đãi ace...:)))

háo hức chuẩn bị thi ( cả chó và CHỦ...)

Cả Chủ và...đều đang lườm các đối thủ...=))
hôm đó nắng quá mà lại là nắng mới nữa lên em mệt phải về trước anh ah,sa0 ít ảnh vậy anh úp hết ảnh lên cho anh em chiêm ngưỡng đi bác phó nháy ơi.oh mỗi giải nhất chủ hộ dc 5000000VND àh anh thắng:)):)):))vậy anh cầm cho em nhé,khi nào rảnh em se qua nhà anh lấy.ok anh>:D<

soidongbang

Member
:)):)):)) Sao các bác trong ban tổ chức k công bố danh sách và hình ảnh các con thắng giải và các con được công nhận đủ tiêu chuẩn nhân giống nhỉ ??? :)):)):))

hôm đó nắng quá mà lại là nắng mới nữa lên em mệt phải về trước anh ah,sa0 ít ảnh vậy anh úp hết ảnh lên cho anh em chiêm ngưỡng đi bác phó nháy ơi.oh mỗi giải nhất chủ hộ dc 5000000VND àh anh thắng:)):)):))vậy anh cầm cho em nhé,khi nào rảnh em se qua nhà anh lấy.ok anh>:D<
Em lại mơ ngủ rồi...hay cố tình làm như không hiểu những bài viết ở trên, thôi vì có như thế nào thì vì quyền lợi của các ace khác anh nhắc lại: Mỗi giải nhất : KHỔ CHỦ phải góp 5.000.000vnđ để khao các ace trong clb=))=))nhớ kỹ nhé

Thân gửi các ace: Tranh luận chứ không ...

Hiện nay trên diễn đàn đang có 1 vài tranh cãi quá mức mà ace ai cũng biết, theo thiển ý của tôi thì nếu có khúc mắc riêng tư thì nên gặp nhau thẳng thắn tranh luận chứ không nên tranh cãi trên diễn đàn vì khi quá bức xúc sẽ có vài lời nói không chuẩn ( còn nếu muốn thì nên rủ 1 vài ace có uy tín cùng gặp nhau để tranh luận...) như thế có lẽ hay hơn, vì trên diễn đàn là công khai mọi cái ai cũng sẽ đọc được như vậy ảnh hưởng tới những người muốn, sẽ và sắp tham gia diên đàn, họ sẽ có suy nghĩ không hay về tập thể của chúng ta nói riêng và toàn thể diễn đàn VP nói chung...với mong muốn của Ban quản trị và những ace tâm huyết với các loại thú cưng là diễn đàn dần quy tập số đông các ace tìm hiểu trau dồi kinh nghiệm để nuôi thú 1 cách khoa học và hiệu quả nên các ace cố gắng nhé...đôi lời chân thành mong các ace hiểu, xin cảm ơn:rule:

vietna

Member
Hiện nay trên diễn đàn đang có 1 vài tranh cãi quá mức mà ace ai cũng biết, theo thiển ý của tôi thì nếu có khúc mắc riêng tư thì nên gặp nhau thẳng thắn tranh luận chứ không nên tranh cãi trên diễn đàn vì khi quá bức xúc sẽ có vài lời nói không chuẩn ( còn nếu muốn thì nên rủ 1 vài ace có uy tín cùng gặp nhau để tranh luận...) như thế có lẽ hay hơn, vì trên diễn đàn là công khai mọi cái ai cũng sẽ đọc được như vậy ảnh hưởng tới những người muốn, sẽ và sắp tham gia diên đàn, họ sẽ có suy nghĩ không hay về tập thể của chúng ta nói riêng và toàn thể diễn đàn VP nói chung...với mong muốn của Ban quản trị và những ace tâm huyết với các loại thú cưng là diễn đàn dần quy tập số đông các ace tìm hiểu trau dồi kinh nghiệm để nuôi thú 1 cách khoa học và hiệu quả nên các ace cố gắng nhé...đôi lời chân thành mong các ace hiểu, xin cảm ơn:rule:
Quy Luật Diễn Ðàn
Việc ghi danh vào diễn đàn hoàn toàn miễn phí.
Trước khi ghi danh bạn cần phải đồng ý với những quy ước sau:
• Username không đặt theo tên các vị lãnh tụ, các vị lãnh đạo của Đảng và Nhà nước, tên của kẻ xấu (được hiểu như trùm khủng bố, phát xít, vv...)
• Không được đặt những username xâm hại đến thuần phong mỹ tục
• Không đặt tên Username trùng hoặc gần giống với Username đã có
• Không đặt Username có nhiều tương đồng ý nghĩa với các Username của thành viên BQT, với tên gọi chung... của diễn đàn, khiến người xem có thể lầm tưởng là phát ngôn chính thức của diễn đàn. Ví dụ: Mod12, AdminVN, Vietpet...
• Ảnh đại diện không được vi phạm quy định về việc đưa thông tin lên diễn đàn, không dùng hình ảnh: Quốc huy, ảnh các vị lãnh đạo của Đảng, Nhà nước và Chính phủ Việt Nam, ảnh có tính chất đồi truỵ, khêu gợi, khủng bố, kinh dị ...
• Chữ ký phải tuân thủ Nội quy về gửi bài và không dùng font chữ to gấp 02 lần font chữ trung bình trong các bài viết
• Tất cả bài gửi đều phải viết bằng tiếng Việt đầy đủ các dấu nếu không sẽ bị xóa bỏ.
• Xin đừng bàn về chuyện chính trị, tôn giáo hay những đề tài dễ gây hiềm khích.
• Không được kỳ thị chủng tộc, giới tính, nơi cư ngụ hay tuổi tác.
• Xin hãy cư xử hoà nhã với nhau! Chúng tôi sẽ không chấp nhận bất cứ hình thức công kích nào nhắm vào một cá nhân hay một đoàn thể.
• Xin đừng gửi bài hoặc hình ảnh có nội dung thô tục, khiêu dâm.
Nếu vi phạm chúng tôi sẽ tước quyền lợi thành viên mà không cần phải báo trước. Ðây là một diễn đàn, bài gửi có tính chất cá nhân, vì vậy chúng tôi sẽ không chịu trách nhiệm về nội dung của bất cứ bài viết nào.

Anh cho hỏi nội quy của diễn đàn là như vậy, đối với Nguyễn Hà và tuanphuthai phải xử lý thế nào? Bác không cần trả lời cũng được nếu cảm thấy khó hoặc không trả lời được.

khuyen_mo

Active Member
Lâu lắm không thấy các Bác Vietna lên diễn đàn,đợt này Bác Nhiệt tình thế,ngày nào cũng có mặt trên này.hihi!

tu_balo

Member
Em lại mơ ngủ rồi...hay cố tình làm như không hiểu những bài viết ở trên, thôi vì có như thế nào thì vì quyền lợi của các ace khác anh nhắc lại: Mỗi giải nhất : KHỔ CHỦ phải góp 5.000.000vnđ để khao các ace trong clb=))=))nhớ kỹ nhé
hee.em hay nhầm nhọn sang trồng trọt lắm anh ơi.trua nay anh Hoan cũng alo cho em hỏi thăm về ku Bin nhà em và em cũng đã nói với anh Hoan là.anh ơi anh rủ mấy anh em trong CLB đi hôm nào rảnh + thêm tý nắng anh em mình làm chầu bia.heeeeeee:))

nguyenducminh63

Active Member
Chú linh tinh quá, thế anh hỏi chú chầu bia gì mà lên đến 5.000.000đ hehehe? Chú đừng nói Bia ôm nhé hehehe.
@tsmilanshoes: anh à, theo em tính thì tiền của mấy bác giải nhất nộp vào chắc CLB mình tổ chức đi nghỉ mát anh nhỉ?:D. Tiện thể em muốn hỏi là CLB đã có lịch họp gì sau DogShow chưa anh, em thấy cái này cần thiết đấy ?
hee.em hay nhầm nhọn sang trồng trọt lắm anh ơi.trua nay anh Hoan cũng alo cho em hỏi thăm về ku Bin nhà em và em cũng đã nói với anh Hoan là.anh ơi anh rủ mấy anh em trong CLB đi hôm nào rảnh + thêm tý nắng anh em mình làm chầu bia.heeeeeee:))

tu_balo

Member
Chú linh tinh quá, thế anh hỏi chú chầu bia gì mà lên đến 5.000.000đ hehehe? Chú đừng nói Bia ôm nhé hehehe.
@tsmilanshoes: anh à, theo em tính thì tiền của mấy bác giải nhất nộp vào chắc CLB mình tổ chức đi nghỉ mát anh nhỉ?:D. Tiện thể em muốn hỏi là CLB đã có lịch họp gì sau DogShow chưa anh, em thấy cái này cần thiết đấy ?
ko linh tinh tý nào đâu anh,em nhớ hình như a minh hôm đấy cũng giật mấy giải ý nhỉ,úi rồi chỉ khổ bác hoan thôi,cứ ntn chắc lần sau bác hoan cũng chẳng dám cho cún đi thi thố gì nữa đâu các bác nhỉ:)):)):))

nguyenducminh63

Active Member
Khổ ghê, hỏng hết bánh kẹo em à, anh mày đã tránh nói đến chuyện anh có giải để anh Thắng không để ý rồi. Chú làm thế ngang bằng chú giết anh :worried:=))=))=)).
ko linh tinh tý nào đâu anh,em nhớ hình như a minh hôm đấy cũng giật mấy giải ý nhỉ,úi rồi chỉ khổ bác hoan thôi,cứ ntn chắc lần sau bác hoan cũng chẳng dám cho cún đi thi thố gì nữa đâu các bác nhỉ:)):)):))

soidongbang

Member
Em vẫn chờ anh Thắng vs a Hoan post ảnh lên mà chưa thấy cái nào huhu :((
:)):)):)) Thấy chú buồn quá a post lại mấy cái ảnh chú xem đừng buồn nữa nhé, chúc mừng chó của chú đoạt giải 2 nhá. :)):)):))

Quy Luật Diễn Ðàn
Việc ghi danh vào diễn đàn hoàn toàn miễn phí.
Trước khi ghi danh bạn cần phải đồng ý với những quy ước sau:
• Username không đặt theo tên các vị lãnh tụ, các vị lãnh đạo của Đảng và Nhà nước, tên của kẻ xấu (được hiểu như trùm khủng bố, phát xít, vv...)
• Không được đặt những username xâm hại đến thuần phong mỹ tục
• Không đặt tên Username trùng hoặc gần giống với Username đã có
• Không đặt Username có nhiều tương đồng ý nghĩa với các Username của thành viên BQT, với tên gọi chung... của diễn đàn, khiến người xem có thể lầm tưởng là phát ngôn chính thức của diễn đàn. Ví dụ: Mod12, AdminVN, Vietpet...
• Ảnh đại diện không được vi phạm quy định về việc đưa thông tin lên diễn đàn, không dùng hình ảnh: Quốc huy, ảnh các vị lãnh đạo của Đảng, Nhà nước và Chính phủ Việt Nam, ảnh có tính chất đồi truỵ, khêu gợi, khủng bố, kinh dị ...
• Chữ ký phải tuân thủ Nội quy về gửi bài và không dùng font chữ to gấp 02 lần font chữ trung bình trong các bài viết
• Tất cả bài gửi đều phải viết bằng tiếng Việt đầy đủ các dấu nếu không sẽ bị xóa bỏ.
• Xin đừng bàn về chuyện chính trị, tôn giáo hay những đề tài dễ gây hiềm khích.
• Không được kỳ thị chủng tộc, giới tính, nơi cư ngụ hay tuổi tác.
• Xin hãy cư xử hoà nhã với nhau! Chúng tôi sẽ không chấp nhận bất cứ hình thức công kích nào nhắm vào một cá nhân hay một đoàn thể.
• Xin đừng gửi bài hoặc hình ảnh có nội dung thô tục, khiêu dâm.
Nếu vi phạm chúng tôi sẽ tước quyền lợi thành viên mà không cần phải báo trước. Ðây là một diễn đàn, bài gửi có tính chất cá nhân, vì vậy chúng tôi sẽ không chịu trách nhiệm về nội dung của bất cứ bài viết nào.

Anh cho hỏi nội quy của diễn đàn là như vậy, đối với Nguyễn Hà và tuanphuthai phải xử lý thế nào? Bác không cần trả lời cũng được nếu cảm thấy khó hoặc không trả lời được.
Việc này là của Ban quản trị, tôi chỉ là 1 thành viên trên diễn đàn nên sẽ không trả lời bạn câu hỏi trên, các đề nghị của tôi chỉ với mong muốn làm cho diễn đàn ngày càng thêm đông đảo thành viên tham gia để học tập trao đổi kinh nghiệm nuôi các loại thú cưng mà thôi...