• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB chó Phú Quốc - Hà Nội

Bác giày ơi CN cuối tháng 5 là ngày 26 thì em lại bận mất không ra được điểm off thì còn ngày nào nữa không ạ
Hay là phải đến cuối tháng sau-Em cũng đang kí bên Dogsinvietnam rồi ạ
Cám ơn bác Giày.................

Nếu được thì bác cho em đăng kí 1 bản đăng kí qua SMS nhé
.............
Bạn cứ nhắn : tên họ, điện thoại, số CMND, địa chỉ : và cỡ áo hay mặc, mình sẽ đăng ký vào sổ cho nhé ...( số đt của mình ở dưới chữ ký đó )

mẻ.

em muốn vào club thì cần những điều kiện gì hả các bác chỉ em với

em muốn vào club thì cần những điều kiện gì hả các bác chỉ em với
Chỉ cần tình yêu thương với cún PQ mà thôi, thủ tục làm như bài mình trả lời bạn Nhi Mickey mà thôi, CLB chào đón bạn

Hôm nay chẳng bia, chẳng rượu, ngồi đọc lại từ đầu topic ...bao nhiêu vui + buồn ...vẫn chỉ là hư vô ...

Hôm nay chẳng bia, chẳng rượu, ngồi đọc lại từ đầu topic ...bao nhiêu vui + buồn ...vẫn chỉ là hư vô ...
Hôm nào em về em mời băc giày uống bia cho vui nhé
Tất cả là hư vô thôi anh,quantrongj gì đâu ạ

mẻ.

Chỉ cần tình yêu thương với cún PQ mà thôi, thủ tục làm như bài mình trả lời bạn Nhi Mickey mà thôi, CLB chào đón bạn

vâng thì e cũng đang nuôi 1 ẻm PQ đc tuổi rưỡi rồi mà . em theo dõi trên này hay quá nên cũng muốn giao lưu và học hỏi ạ .

Mango393979

Dạ em chào bác Thắng TS hiện nay em cũng đang nuôi dưỡng và chăm sóc 3 em PQ có 2 em vện và 1 em đen ( là 2 đực 1 cái ) và vẫn thường xuyên theo dõi Vietpet và muốn được gia nhập Hội nhưng người nuôi chó PQ Hà Nội để được giao lưu cùng các bác Rất mong được chấp nhận !!!!!

Dạ em chào bác Thắng TS hiện nay em cũng đang nuôi dưỡng và chăm sóc 3 em PQ có 2 em vện và 1 em đen ( là 2 đực 1 cái ) và vẫn thường xuyên theo dõi Vietpet và muốn được gia nhập Hội nhưng người nuôi chó PQ Hà Nội để được giao lưu cùng các bác Rất mong được chấp nhận !!!!!
Chủ nhật 26/5 CLB off tại công viên 1/6 ( ngõ 178 Nguyễn Lương Bằng ) vào lúc 8h30 , bạn ra chơi rồi đăng ký thành viên luôn nhé, CLB luôn chào đón các bạn

Mango393979

Thưa bác TS em cũng đã nuôi PQ nhưng kinh nghiệm thì ít cũng chỉ vì máu nuôi PQ quá nên em đã mua chó về nuôi rồi mà sấu đẹp em chưa biết nên cũng ngại mang chó đi giao lưu ,chỉ mong các bác đừng cười em nhé!!!!8->8->