• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB Công Việt, Trĩ, Gà Rừng

dungseven

Member
MỜI ANH EM CHIÊM NGƯỠNG ĐÀN CÔNG NHÀ MÌNH:waiting:

CÔNG CHÚA 12 NĂM TUỔI:chicken::day dreaming::

công con:-bd:thingking::-bd

dungseven

Member
Thật là tuyệt vời, Dũng có hẳn một khu nuôi gà rừng, công, trĩ.......Tuyệt vời quá^:)^:-bd
của hồi môn của ông bà ấy mà:D:D mình chỉ là người thừa hưởng thui rất vui vì bạn có thú chơi giống mình hic hic ,ngôi buồn ngắm chó ngăm công ngắm trĩ,gà rừng giảm stress sau một ngày làm việc mệt mỏi thật làu vui phải không các bạn.rất vui được giao lưu chí sẻ kinh nghiệm với tất cả những ai ó niềm đam mê:-bd:-bd:-bd:-bd

hungho.l23456

hôm nay mới khoe công khoe gà ấy à,còn mấy con chim độc mang ra khoe nốt cho anh em chiêm ngưỡng đi,dungseven ơi.mai mình qua xem công con nhé

dungseven

Member
xin lỗi bạn hưng đây ko phải là chỗ nói đùa bạn làm như vậy rất ảnh hưởng đến uy tín của người khac,đề nghị bạn đùa vào lúc khac,xin chân thanh cảm ơn

alex nhan

Member
thích nhất loài công Việt Nam , cao to và rất đẹp . Em cảm ơn anh đả đaư những hình ảnh về những loải thuộc loại quý hiếm tại Việt Nam và được anh chăm sóc thuần dưởng trong điều kiện tương đối tốt . Chúc anh ngày càng thành công và phát triển bầy công thật tốt nha ! em thì thích nhất công Việt Nam

dungseven

Member
thích nhất loài công Việt Nam , cao to và rất đẹp . Em cảm ơn anh đả đaư những hình ảnh về những loải thuộc loại quý hiếm tại Việt Nam và được anh chăm sóc thuần dưởng trong điều kiện tương đối tốt . Chúc anh ngày càng thành công và phát triển bầy công thật tốt nha ! em thì thích nhất công Việt Nam
cảm ơn bạn đã quan tâm,mình rất vui khi có những chú công thuần việt mình sẽ cố gắng chăm sóc thật tốt duy trì chuyền thồng,bảo tồn những chú công rất việt>:D<>:D<

chunghp

anh dũng ơi em ỏ dưới hải phòng, em rất đam me nuôi loài chim trĩ trắng như ỏ trại của anh. cho em hỏi anh có chim trĩ trắng giống ko a. cảm ơn mong tin anh

tribm.ts

Member
Chào Dũngseven, bạn có kinh nghiệm gì về thuần hóa gà rừng k, chia sẻ cho anh em với! Thanks!

lmnam2003

Member
MỜI ANH EM CHIÊM NGƯỠNG ĐÀN CÔNG NHÀ MÌNH:waiting:

CÔNG CHÚA 12 NĂM TUỔI:chicken::day dreaming::

công con:-bd:thingking::-bd

Chào Dũng nhé, đẹp quá, đúng sở thích và đam mê của mình, chúc mừng!

dungseven

Member
anh dũng ơi em ỏ dưới hải phòng, em rất đam me nuôi loài chim trĩ trắng như ỏ trại của anh. cho em hỏi anh có chim trĩ trắng giống ko a. cảm ơn mong tin anh
chào bạn trĩ trắng hết mất rồi bây giờ chỉ con một đôi giống thôi bạn ạ khi nào có chúng ta cùng chia sẻ nhé,cám ơn bạn đã quan tâm

dungseven

Member
Chào Dũngseven, bạn có kinh nghiệm gì về thuần hóa gà rừng k, chia sẻ cho anh em với! Thanks!
hic hìic hic chào anh trí có gì đâu mà thuần hoá cơ chứ,thuần hoá ga rừng cũng như thuần hoá chim mộc vậy,cho tiếp xúc với người từ từ....lâu lâu thành quen mà,thật sự rất đơn giản anh trí à
:eek:h go on:

hieuHaiDuong

Chào Anh
A D oi nha anh chuyên ban công a .E ở Hai Duong e rât thích công Và GSD .Giá 1 đôi công xanh viêt nam 4 thang tuổi có đắt không A.E đang muốn mua .A cho e sô ĐT của A với nhé để e còn học hoi A về cách chăm sóc công được không A

dungseven

Member
hĩc hic hic công cũng= chó thui,nhưng minh khuyến cáo bạn một điều,nuôi công rễ tử vong lắm đó,người nuôi phải có kinh nghiêm,phải ngã lên rồi ngã xuống mới,sở hưu được những chú công đẹp,bạn suy nghĩ kĩ đi nhé

chunghp

gửi anh dũng

chào bạn trĩ trắng hết mất rồi bây giờ chỉ con một đôi giống thôi bạn ạ khi nào có chúng ta cùng chia sẻ nhé,cám ơn bạn đã quan tâm
vâng em cảm ơn anh . vậy lúc nào anh dũng có trĩ con nhớ pm cho em với nhé > em thích nuôi giống chim này từ rất lâu rồi nhưng ko thể nào tìm đựoc. anh dũng để lại số điện thoại cho em nghe khi có dịp lên thái nguyên nhất định sẽ qua thăm anh. thân chào

truonggianghtv6

hĩc hic hic công cũng= chó thui,nhưng minh khuyến cáo bạn một điều,nuôi công rễ tử vong lắm đó,người nuôi phải có kinh nghiêm,phải ngã lên rồi ngã xuống mới,sở hưu được những chú công đẹp,bạn suy nghĩ kĩ đi nhé
Đúng đó bạn à học phí nuôi công có khi còn cao hơn nuôi chó ý ( mình đã trả đủ cho cả 2 rồi mình biết mà).