• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chuyện lạ thật: Lắp cửa tự động phục vụ cho mấy em chó

autodoor2010

Chào các cụ! Như tiêu đề ở trên, các cụ chả biết thấy lạ hay không, nhưng với em lắp cửa tự động phục vụ mấy em chó đó là chuyện lạ thật.
Có gia đình ở Hoàn Kiếm, Hà Nội nuôi nhiều loại chó lắm, lại nuôi trên tầng, chó to nhỏ, âu á đều có hết, chỉ vì mấy em ấy nghịch hay vào trong nhà ngứa ngáy móng chân hay sao mà cứ cào bàn cào ghế sước hết, bác chủ không muốn cho các em ấy vào nữa nhưng lại muốn có ánh sáng vào nhà, nên bác gọi em đến ủ mưu xem có cách nào không.
Em ok luôn, chỉ có điều hơi tốn, bác bảo bao nhiêu, em nổ luôn loại bình thường khoảng 2 chục, loại tốt khoảng 2 trăm tổng chi phí, bác làm câu xanh rờn cho anh loại đắt nhất.
Em làm luôn 2 bộ cửa tự động của Nhật, cả kính, 2 bộ thiết bị, 1 bộ cho cửa chuồng mấy em chó, tổng chi phí ngót 2 trăm triệu.
Quả thật ở với người có tiền đến chó cũng sướng :rolleyes: